Hót !Sau khi đưa ra chiến báo dẫn map về phượng hoàng thì mình đã có em ý nhé !

Thảo luận trong 'Chiến Báo' bắt đầu bởi Buggy, 29 Tháng bảy 2014.

1. Buggy

Buggy Chém Gió Thần Sầu Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

Thôi...giữ bí mật để cho tuần san bật mí......^^
  2. CrocodiIe

CrocodiIe Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Banned (cant create thread ) Lữ Khách Thiên Đường Ngôi Sao Làng Giải Trí Cá Sấu

Các Mod mà không "hối lộ bịt miệng" thì bật mí hết :D
  3. Buggy

Buggy Chém Gió Thần Sầu Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

Công nhận trái super chuối của Marco hiệu ứng ngon thật !...SS- one hít là đây..
  4. shyboy_94

shyboy_94 Cao Thủ Forum Công Hội AE...GATO.S145

Bác Cro trong ngành nên cũng am hiểu quá nhỉ ^^.
    Mình thấy bác Cro chuyển sang nick mới này có vẻ trầm lặng quá nhỉ :p
  5. CrocodiIe

CrocodiIe Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Banned (cant create thread ) Lữ Khách Thiên Đường Ngôi Sao Làng Giải Trí Cá Sấu

Uhm, sang nick này mình lười post bài hẳn ra :(
  6. Buggy

Đã có phụ bản vực sâu 140 nhé mọi người !

shyboy_94 and CrocodiIe like this.
  7. shyboy_94

Oh, chia buồn cùng bác nhé. Lúc mới vào forum sau bảo trì mình cũng nhập tên y nguyên lại thế này mà, chắc lỗi đồng bộ tài khoản rồi.
    Thôi cố gắng lấy lại phong độ đi bác, k còn tách cà phê huyền thoại thì thay đổi icon này nhé ":cool:", cũng ngầu mà
    CrocodiIe thích bài này.
  8. CrocodiIe

Lại bật mí nữa kìa :D
  9. CrocodiIe

Cám ơn bạn, thực ra mình không tìm thấy chiến báo nào hay cả :)

Còn mặt cười thì mình vẫn thích cà phê hơn là bị xanh lè xanh lét thế này :cool:
  10. RonaroaZoro

RonaroaZoro Thành Viên Mới

11. shyboy_94

Map 140 :eek:, điều kiện là phải vượt qua map Magellan à. Nhìn set BV 140 kia, cái mũ Ace - áo Marco kìa, k biết khi nào mới sở hữu đc BV này nhỉ :(
  12. boboiboy00

boboiboy00 Thành Viên Mới

cái hot bên TQ sắp tới sẽ là max hot bên VN mình cũng đã 1 phần đoán dc độ hot của nó r :D
  13. CrocodiIe

Bên TQ còn nhiều tin Hot nữa :D
  14. shyboy_94

Hì, mình nói vui vậy thôi. Bác vẫn avatar ấy, chữ ký ấy nên k lẫn vào đâu đc, bận tâm làm gì chứ ;)
    Bạn có thu thập đc cb AceH nào hot k, cho mình xem với. Thấy toàn top s117 đi map dùng LawH thôi à, có vẻ dame nộ AceH k đc ngon.
    Mình thấy hiệu ứng đốt cháy, đánh trừ nộ khi bị dính hiệu ứng cũng khá hay mà. Đang phân vân k biết update có chơi k, định đầu tư thêm cái trượng để rút máu :D
  15. Bill_Gates

Bill_Gates Thành Viên Mới

mod ơi có biết buff công chúa đó chiêu mộ bằng dv à..
  16. Buggy

chưa có thông tin bạn ạ. chỉ biết là buff máu và nộ thôi !.. ngon nữa $$
  17. CrocodiIe

Nếu bạn đi theo nộ AOE thì AceH là 1 lựa chọn tốt vì AceH là tướng TC nộ AOE mạnh nhất hiện tại. Bạn có thể xài kèm AceH với FrankyH như chiến báo trước mình post.
  18. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Thôi bật mí bớt đi, viết bài xong rồi thấy nhiều thông tin nhét vào ko hết :D cứ viết bên QR đi nhé các bạn :)
  19. Buggy

á..sau này phải chiêu mộ mod optimus làm đông đội mới đc....
  20. j4tabi

j4tabi Member Tích Cực

Vista lấy bằng danh vọng à mn