Hút máu vừa thôi ( do mà xem )

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi Sartria2k, 10 Tháng mười 2013.

1. Sartria2k

Sartria2k Thành Viên Mới

Lên đến vip 10 rồi rút quẻ , mở hộp chỉ thấy ngọc 3,4 lâu lâu dc viên 5 . Chúng mày làm ăn đit gì chẳng còn ham muốn chơi . Tiền thi không thiếu . Nhưng vừa phải để người ta còn tâm huyết với game ..... Mỗi seve còn được bao nguoi chơi . Không thì delete mẹ giùm tao cái acc để tao đở ức chế .... Tao seve đuong môn . Tnv satria2k . Id daihai43219 ( delete ngay và luôn giùm tao )
  2. Sartria2k

Sartria2k Thành Viên Mới

Admin đâu nhanh và ngay hộ
  3. Lang Tham

Lang Tham Thành Viên Mới

Giống mình. cũng vip 10 rôi. Bốc hết 8000 knb dc 3 viên ngọc 6 khoảng 10 viên ngọc 5 còn đâu toàn rác.
    Nhìn chúng nó nạp 200k 500k bốc thì toàn ngọc 5 liên tục. Có lẽ những tài khoản nạp nhiều admin nó để ý cho bốc ngọc đểu để khó lên LC.
  4. Lang Tham

Lang Tham Thành Viên Mới

nói chung là ko nạp nữa cho nó chết. chửi ở đây mob forum cũng chả giải quyết dc gì. bọn kỹ thuật chắc nó k thèm để ý forum đâu. Nhiều lúc tự trách số mình đen. nhưng càng nghĩ càng thấy lạ. 1 hôm đen đã đành. hôm sau. hôm sau nữa bốc tình trạng vẫn thế. Nhiều thằng nó mới vip 8 mà LC đã 800 hơn rồi. chơi kiểu ko công bằng này thì nghỉ thôi.
  5. Nguyenluu

Nguyenluu Thành Viên Mới

Admin lam an vua de ae choi . Tien bo ra ma chang bang ng ta ai ko buon ko tuc .
  6. Cogaidolong

Cogaidolong Thành Viên Mới

Chi 800knb ma duoc ngoc6 ngoc 5 con may, server ngamy ne, 2k knb ma chang duoc 1 vien 6, tin noi khong?
  7. Cogaidolong

Cogaidolong Thành Viên Mới

Sorry nham, sever VD, and mode xem ho va bao ky chinh lai cho em nho, ca dong knb chang boc duoc ji...nan
  8. Mr_Acc

Mr_Acc Member Tích Cực

bốc quẻ dc thánh nữ.toàn thánh nữ
    :14:
  9. Mr_Acc

Mr_Acc Member Tích Cực

ai ở server đường môn k nhỉ?:62:
  10. Lang Tham

Lang Tham Thành Viên Mới

Thưa bạn là 8000knb bạn à. 800knb thì mình kêu làm gì
  11. minhchau

minhchau Member Tích Cực

Ad làm an chán quá đi. Ng ta phàn nàn thì ko trã lời.
  12. fyxyxabc

fyxyxabc Thành Viên Mới

có bạn nói đúng đấy. nếu nạp nhiều một phát sẽ bị adm để ý ngay. minh cũng rút que khá nhiều rồi nên cũng để ý vấn đề này. các bạn cứ nạp từng thẻ một bốc quẻ hết lại nạp tiếp sẽ thấy hên hơn hẳn
  13. doingangtrai207

doingangtrai207 Thành Viên Mới

Mình chỉ muốn kiếm đc con thú cưởi thôi mà đả khó khăn vậy đó . Vip8 mà thua mấy thằng cùi cưởi thú đẹp Adm xem lại cách làm ăn của mình đi
    Tên nhân vật : Zery
    Sever: nga my
  14. Transyluong

Transyluong Thành Viên Mới

Ukm bvay minh moi viet bai moi va vua dag len do
    Ae nap it thi boc toan do ngon.con ae nap nhiu thi boc toan rac ruoi
    Nan lam roi hon Vip 7 roi ma lc 515 thoi.
    Lau lau dc ngoc6 thi lai gap Ngọc mien bao...the moi cay cu chu.
  15. tammqxx

tammqxx Thành Viên Mới

am

Hic minh 2000 nb ra moi 3 vien ngoc5 admin vailz tim cuc may do con mat
  16. tammqxx

tammqxx Thành Viên Mới

admin eo cho fuc may

Hic minh 2000 nb ra moi 3 vien ngoc5 admin vailz tim cuc may do con mat moi lan nap 2k
    Nb ma toan rac