VHT HƯỚNG DẪN NHẬN CODE ĐẠI THÁNH

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi chuppy, 2 Tháng bảy 2016.

1. chuppy

chuppy Thành Viên Mới

Xin chào mọi người, như đã nói, mình sẽ hướng dẫn cách nhận code đại thánh, kể cả khi bạn đã down game sai cách.
    Trước hết mình sẽ giải thích tại sao ko nhận được code:
    1. Thứ 1, bạn phải tải game từ đúng đường link từ thông báo của VHT http://haitac.568play.vn/thong-bao/su-kien-install-nhan-code.html. Nếu bạn down game trực tiếp từ CH play hay ứng dụng nào khác mà ko từ đường link trên sẽ ko được nhận code.
    2. Thứ 2, nếu bạn đã down game từ CH play ( hoặc ứng dụng khác) mà ko qua link dẫn, và xóa game đi rồi tải lại cũng ko được tính để nhận code.
    3. Không cần dùng chính acc chơi vua hải tặc mới có thể nhận code, bạn có thể tạo 1 nick bất kì, rồi down game Đại thánh qua link dẫn, sau đó đăng nhập tài khoản đó vào 568play.vn, vẫn có thể nhận code.
    Mình cũng mắc lỗi 1 và 2, kết quả là ko thể nhận được code và mình đã thử khắc phục bằng cách:
    1. Khôi phục cài đặt gốc cho điện thoại của bạn.
    2. Vào 1 trình duyệt bất kì, tìm link dẫn tải game Đại thánh của VHT http://haitac.568play.vn/thong-bao/su-kien-install-nhan-code.html, kick vào link dẫn rồi tải game.
    3. Tạo 1 tài khoản 568play bất kì, login vào game Đại thánh, chơi xong nhiệm vụ đầu tiên, rồi thoát ra.
    4. Vào trình duyệt, đăng nhập vào 568play bằng tài khoản chơi game Đại thánh, sẽ có 1 tin nhắn gửi cho bạn, đó chính là code cho game VHT.
    Vậy là ok, chúc các bạn làm được và nhận code game VHT nhé. Nếu thấy hữu ích thì nhấn like giúp mình nhá :)
  2. ChristianKhanh

ChristianKhanh Member Tích Cực

um. hèn gì vào bluestack tìm Chplay trên đó game rồi tải về ko nhận được code, còn link trên trang chủ là chỉ tải trên điện thoại thôi mà T_T vậy bluestacks ko xài đc sao
  3. Etrama

Etrama Member Chính Thức

hen gi @@ tks bac'
  4. Minh Huy

Minh Huy Member Tích Cực Công Hội MANUTD.S4

Mình đã nhận rồi nhưng vẫn phải vào thanks 1 cái.
  5. anhdzzz

anhdzzz Member Chính Thức

6. 00000

00000 Member Chính Thức

Mình làm đúng theo vậy cũng k có j trong tin nhắn cả. tk dh1105aaa mod kiểm tra giúp với.
  7. Wood

Wood Member Chính Thức

mình đã làm các bước như trên nhưng vẫn chưa nhận đc code. mong các mod xem lại dùm :( tk : woodvip
  8. Silent Cat

Silent Cat Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Vạn Nhân Mê Thợ Săn Tích Điểm

cho e hỏi code đc gì v :b
  9. YumyKiddy

YumyKiddy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

túi trái miễn dịch A
  10. Silent Cat

Silent Cat Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Vạn Nhân Mê Thợ Săn Tích Điểm

:e tươi xanh tô bánh canh
  11. maianh93

maianh93 Member Tích Cực

what about app store??? khôi phục cài đặt kiểu gì??!
  12. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

@@ sao e dùng đt khác down từ link của admin vẫn ko đc code nhỉ
  13. Silent Cat

không nhận được -_-
  14. Kite Siver

Kite Siver Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

:pde36: mình nhận đc mà nhỉ
  15. newbie2016

newbie2016 Member Tích Cực

ko nhận dc là sao làm như hướng dẫn ko sai mà :pde94::pde94::pde94::pde94:
  16. maianh93

maianh93 Member Tích Cực

bác làm hộ e 1 cái có gì e hậu tạ sau đc ko??? tạo 1 ac clone!!!
  17. chuppy

chuppy Thành Viên Mới

Điện thoại nào cũng có khôi phục cài đặt gốc mà, nhưng bạn phải cẩn thận ko là xóa dữ liệu quan trọng nha
  18. chuppy

chuppy Thành Viên Mới

Minh ko phải mod nhưng mà bạn thử soát lại các bước trên và chơi hết nhiệm vụ đầu trong game xem nhé
  19. Kite Siver

Kite Siver Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Hình như 1 điện thoại chỉ làm đc 1 lần thôi bác ạ :pde53: mình lỡ xóa game r
  20. YumyKiddy

YumyKiddy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

ơ thế 1 đt nhận đc nhìu k nhỉ nếu khổi phục cài đặt gốc?