Hướng dẫn khắc phục lỗi đăng nhập để vào game !!!

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Dondo yolo, 19 Tháng mười 2014.

1. Dondo yolo

Dondo yolo Thành Viên Mới

Dạo gần đây do update phiên bản mới của flash nên rất nhiều bạn ko vào được game. Mod sẽ bày cho các bạn cách để vào game bằng các trình duyệt khác nhau
    Với các trình duyệt lướt web như firefox, opera .... thì các bạn cần vào Control Panel, tìm phần unistall các phần mềm rồi xóa phiên bản Adobe Flash Player 15.0. Sau đó tìm link và download phiên bản Adobe Flash Player 14.0 về là sẽ vào game được bt
    Còn với chrome, các bạn vào chrome://plugins/ tìm phần Adobe Flash Player và vô hiệu hóa phiên bản 15.0. Nếu ko thấy phiên bản 14.0 ở dưới thì các bạn có thể down về và cài đặt.

Chúc các bạn thành công và chơi game vui vẻ :^^:
    KeVoDanh, NewTpMjgDat and nokia1280 like this.
  2. nokia1280

nokia1280 Member Tích Cực Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 50.000.000 Beri

thks mod...
    cái chữ ký :haha:
  3. Dondo yolo

Nhiều khi cứ bảo ghét này ghét nọ nên nói chứ sự thực được chính mồm hắn nói ra đó :cuoi:
  4. BUFFALO

BUFFALO Thành Viên Mới

mod ơi cài adobe flash 14 vao chrome ko dc! no' đòi phải cài ban flash 15, trong khi ban do ko vao game dc! Từ tối qua đến giờ vẫn chưa vào game được!!
  5. Fudo Yusei

Fudo Yusei Member Tích Cực

mod có link tải Adobe Flash Player 14.0 cho chrome ko? Mình kiếm ko dc
  6. KeVoDanh

KeVoDanh Member Tích Cực

em vô hiệu hóa Adobe Flash Player 15 sau đó tải Adobe Flash Player 14 về cài mà nó ko cho , nó bắt phiên bản mới :m mấy ngày rồi ko vào game được từ client cho tới tất cả trình duyệt :q
  7. Dondo yolo

dafuq ~.~ bạn thử remove nó đi rồi cài lại flash 14,0 xem ntn
    http://sinhvienit.net/forum/downloa...ho-tro-xem-flash-tren-trinh-duyet.324765.html
    của bạn đây :)
  8. pedenpretty

pedenpretty Thành Viên Mới

Tuần san đâu mod ơi :k
  9. Dondo yolo

đang trong máy của 1 kẻ nào đó :y
  10. pedenpretty

pedenpretty Thành Viên Mới

:m:m:m:m:m:m:m:m hóng hoài mà chả có x-(
  11. zZcamnuZz

zZcamnuZz Thành Viên Mới

tk mod, nhưng mà giờ thì em lại không chơi được game trên fb nữa ==
  12. KhoaTH29

KhoaTH29 Member Tích Cực Siêu Tân Tinh Băng Mũ Rơm Shura

Cho hỏi: Trên game có để rằng Vip 8 là lật được 2 thẻ bải vực sâu và hiện giờ em đang Vip 8 mà sao chĩ lật được có 1 thẻ bài, muốn lật thêm thì phải mất vàng? Cần ban quan trị game giải thích, chơi kỳ vậy x-(
  13. HieuDien

HieuDien Thành Viên Mới

Cài 14 thì chạy đc. trên FF nhưng nó vẫn ko thể chạy trên Chrome và cái Client -_-
  14. KeVoDanh

KeVoDanh Member Tích Cực

15. Dondo yolo

Bạn thử tìm phiên bản 15,0,0,152 xem. miễn là đừng xài bản flash mới nhất 15,0,0,189 gì gì đó là được
  16. Dondo yolo

tất nhiên là thêm vàng. Chứ đâu có free ?
  17. 33RLAM

33RLAM Member Tích Cực

quá đơn giản, đổi trình duyệt là vào được thôi, mình cũng k vào dc nên đổi sang Opera, chơi bình thường.
  18. KeVoDanh

KeVoDanh Member Tích Cực

19. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

"được lật 2 lần" với "được free 2 lần lật" nó khác nhau lắm bạn ơi, đọc kỹ 1 tí giùm
  20. Hoangte032

Hoangte032 Member Chính Thức

thế có cách nào khắc phục client ko, chứ chơi web ko hiển thị hết khó nhìn lắm