VHT [Hậu Offline] Cảm ơn !

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Kerropi, 31 Tháng bảy 2017.

1. Kerropi

Kerropi Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator Đô Đốc Hải Quân Cộng Tác Viên 568Play

Chào toàn thể anh em
    Trước tiên Ker xin gửi lời cảm ơn tới 140 bạn hôm qua đã không ngại nắng nôi xa xôi để đến tham dự buổi offline ngày hôm qua ở HN
    Sau đó cảm ơn những bạn đã nhiệt tình lên tham gia những game, thử thách để góp phần tạo không khí vui vẻ cho buổi off
    Không biết mọi người cảm thấy buổi chiều hôm qua ntn nhỉ
    Cá nhân Ker thấy rất vui nhưng vẫn chưa đc hài lòng cho lắm
    Đầu tiên xin lỗi mng vì hệ thống loa đài hôm qua thực sự rất rất ko tốt. Bản thân mình cũng khá là chủ quan khi không kiểm tra 1 cách chắc từ trước dẫn đến phát sinh những cái ảnh hưởng tới buổi off
    Xin lỗi riêng @LeeNaNa vì đoạn facetime thực sự quá fail :)) chắc lee ngu đần cũng thấy hơi quê lúc đó.
    Và 1 điều nữa, đây sẽ và gần như chắc chắn là hoạt động cuối cùng của mình trên danh nghĩa Kerropi. Sau này có lẽ mình sẽ ko tham gia bất cứ hoạt động gì liên quan tới game VHT nữa.
    Cảm ơn những người đã, đang và sẽ ủng hộ game cùng những anh em cộng tác viên làm việc cho game
    Chúc con game sẽ phát triển đúng hướng và có cái sinh nhật lần thứ 10. Biết đâu lúc đó mình sẽ lại quay lại làm MC thì sao nhở. Ahihi

P/s: xin lỗi mấy đồng chí qua chơi thử thách nhé. Nhất là cái đầu. Hiuhiu. Mình thấy có mấy bạn nước mắt đầm đìa thương lắm ý.
    Ah em gái xinh xắn hôm qua lỡ trộm trái tim của anh có thể cho a xin lại được hơmmmm. Qua giờ ko có thấy cứ sai sai sao ấy em ơiii :cat4
  2. ty

ty Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

tớ là tớ ghét trò bốc số nhé. Cầm 13 bốc 12-14-15. ghét kể từ chiều hôm qa luôn :pde85:
  3. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

4. PrinceSmile

PrinceSmile Member Tích Cực Công Hội MANUTD.S4

@Kerropi a bảo chạy theo đòi đi thì k nghe ....
    mệt thì cũng fải chạy theo mà đòi k thì giữ người lại :cat16:cat16
  5. NGuyenviettien

NGuyenviettien Member Chính Thức

thanh niên 69 dc 20k vàng :))
  6. Petrolimex

Petrolimex Chém Gió Thần Sầu

dcm thế là trốn lun à ::angry::
  7. Mashu Kyrielight

Mashu Kyrielight Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

hqua bạn nữ xinh xinh mà Kerropi tỏ tình mẫu là crush của bác nào à
  8. Flareon

Flareon Member Tích Cực

::look_down:: hóng bạn nữ post info cho @Kerropi
  9. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

10. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

11. Kerropi

Ăn ở nhôn lừ đấy thôi =))))
  12. Kerropi

Có duyên thì sẽ còn gặp lại mà =)))
    Cơ mà lúc đó mệt thật. Người ko còn 1 tí sức nào để đứng chứ nói gì đến đi
    PrinceSmile thích bài này.
  13. Kerropi

Chắc vậy =)) ker sắp tới sẽ biến mất ko hẹn ngày gặp lại
  14. Kerropi

Inb thôi. Mình ko thích vụ phải 1 chọi 130 thằng đực có mặt ở chỗ off hôm qua =)))
  15. inato

inato Chém Gió Thần Sầu Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri

cậu nhóc e chưa 18 đâu nhỉ, hóng đốt nhà :pde86:
  16. LeeNaNa

LeeNaNa Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bách Chiến Nhẫn Giả Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Hải Tặc Vương

Loa đài xịn vãi
    Làm mình nói như câm
    Toàn cười trừ
    Trời đụ
    The Unforgiven and ShanksAkagami like this.
  17. javan4

javan4 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

bận việc ko đi nên đéo quam tâm đéo quam tâm đéo quam tâm ::ah::::ah::::too_sad::::too_sad::
  18. javan4

javan4 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

chúng nó cố tình đấy, quê vcđ ra chưa lee
  19. Flareon

Flareon Member Tích Cực

:pde36:.
  20. LeeNaNa

LeeNaNa Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bách Chiến Nhẫn Giả Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Hải Tặc Vương

Cay thật :-<
    muốn cụt tay k e