VHT [Hỏi] Đồng đội

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi HDonline, 28 Tháng sáu 2017.

1. HDonline

HDonline Member Chính Thức

Các bác ơi em mới chiêu mộ được zoro nhưng em thấy hiện tại rất ít người dùng zoro. Liệu có nên dùng các đồng đội như zoro, sanji hay robin ko? Đội hình của em có main tc, ussop, nami, vivi, kaya. Mong các bác tư vấn ạ!::adore::
  2. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Lv thấp xài gì cũng được miễn đừng lên ngọc linh tinh quá
    Trận hiện tại như vậy ổn rồi
  3. HDonline

Vậy zoro up thân mật lấy skill xong rồi vứt xó hả bác :( thấy tiếc tiếc sao í
  4. Shaddoll

:pde86:Chơi cho vui thì được chứ cũng ko mạnh lắm
  5. kexuixeo007

kexuixeo007 Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

zoro hay sanji gì cũng dc quan trọng nhẫn ngon ngọc bự thôi :pde3:
  6. SiveLRayleigh

SiveLRayleigh Member Chính Thức

Chơi cho vui thì cứ full team Mũ Rơm :pde22:
  7. HDonline

Vậy sau khi có haki thì sao các bác? Mấy đồng đội mũ rơm vẫn phế hết à :(
  8. kexuixeo007

kexuixeo007 Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

bậy, sau khi haki vẫn có luffy shura ngon nhé :pde4:
  9. HDonline

Thế còn lại phế hết à @@
  10. kexuixeo007

không có nào gọi là "Phế" gì cả, mỗi con mỗi hiệu ứng chỉ là 1 vài con như usopp chop khi shura thật sự không thay đổi đáng kể, dame or buff đều kém mấy con shura khác như jinS hay kayaHS, 2 chữ " ĐỒ NGON" cho tất cả thắc mắc :pde13::pde13::pde13:
    HDonline thích bài này.
  11. Shaddoll

BrookS, NamiS, ChopS, mấy đại gia tên lửa còn xài cả RobinS nữa, ko hẳn là phế
  12. HDonline

Nhưng mình ko phải đại gia thì phải làm sao :(
  13. HDonline

Theo các bác thì trong phiên bản hiện tại các thành viên mũ rơm có chỗ đứng ko?
  14. Shaddoll

Có BrookS team thủ rất trâu, NamiS có thể cho vào trận boss, ChopS đánh pb về sau

BrookS là tướng được xài rất phổ biến
  15. HDonline

Brook sau này chiêu mộ qua nvu hả bác? Em mới lv85 nên chưa rõ nhiều về game
  16. hai94

hai94 Member Tích Cực Tân Tinh Đại Hải Trình

danh vọng
  17. HDonline

Vãi. Vậy mấy đồng đội như jinbei, law, boa thì sao hả bác?
  18. Shaddoll

::smile::Boa 1m8 DV, Jin 2m1, Law 2m4