VHT [ Hỏi ] Còn cái gì ko lỗi nữa không vậy ??

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Mr Teck, 20 Tháng tư 2018.

1. Mr Teck

Mr Teck Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 16.000.000 Beri

Game gì vào lỗi tùm lum vậy, hết cái này đến cái kia. Bảo trì khắc phục sự cố chả cái gì ra hồn, liệu có phải game sắp sập hút máu gamer lần cuối chăng! :cat59:cat59:cat59
  2. Sacrlet

Sacrlet Cao Thủ Forum

NPH cố tình làm vậy để lấy cớ đền bù cho mọi người thôi mà . Chứ không làm cho game lỗi tự nhiên cho quà mất hay ^^:D
  3. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Ko có đâu ! Ae chịu khó sống chung với bão 1-2 hôm vậy, đợi ổn định lại là vào guồng tiếp thôi ! Vững tin nha bạn ! :pde41:
  4. Sacrlet

Sacrlet Cao Thủ Forum

nghĩ thoáng ra tí thì chả có lỗi ji thì phải::big_smile::::big_smile::::big_smile::::big_smile::
  5. Minhhp87

Minhhp87 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động

đây còn xương thôi bạn ơi, Bitcoin tiền ảo còn sập lúc nào không hay.
  6. Mr Teck

Mr Teck Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 16.000.000 Beri

thoáng gì tiền mất mà có được vàng ingame, code outgame, PH đâu mà thoáng
    nhưng không biết đến bao giờ
  7. Goblin Slayer

Goblin Slayer Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới

Game sập thì sẽ đều khổ, mà sao cứ mong game sập :pde29:
  8. hancusut

hancusut Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

giờ ko nạp ăn lễ bao được thì lễ bao có kéo dài nữa ko
  9. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Bạn bên zing à ?
  10. Nguyễn Khắc Thịnh

Nguyễn Khắc Thịnh Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Giáo Sư Gắn Bó Lâu Năm Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

e bên 568 cũng ko đc nà a ::ah::::ah::
  11. TomAadarsh

TomAadarsh Độc Cô Cầu Bại Staff Member Moderator

Nãy shanks có báo rùi, mà KTV chưa phản hồi
  12. Nguyễn Khắc Thịnh

Nguyễn Khắc Thịnh Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Giáo Sư Gắn Bó Lâu Năm Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

mình biết mà... Shanks hối từ trưa đến h =)))) mà vẫn chưa phản hồi
  13. TomAadarsh

cũng đang hóng để báo mà
  14. zZkyo007

zZkyo007 Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri Wanted 300.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

Sao tối tầm 8h nạp vẫn xơi tốt nhỉ, do ăn ở chăng
  15. TomAadarsh

Thộn nạp ATM hay sao ý anh ,lỗi 50 k, tưởng 100 k giáo dịch được nhỉ
  16. NgongCuong

NgongCuong Member Tích Cực

Bạn chịu khó đợi ktv fix nha. Chúc bạn chơi zui zẻ, cũng như mình vậy, mình cũng đang mòn mỏi đợi KTV fix xong để mình trải nghiệm game 1 cách hoàn mĩ nhất, game này là lẽ sống đời mình ko à, mất ăn mất ngủ vì nó quá

K liên quan . địt mẹ em chứ, a @StrikeBack ơi sao anh đẹp trai quá vậy hĩ hĩ::adore::