VHT [Hỏi] Lâu nay ai chơi acc Fast๖Furious S125- Mr4 vậy

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Katsuragi, 23 Tháng năm 2017.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Katsuragi

Katsuragi Member Tích Cực

5tr là giá tôi mua acc này công thêm tiền đầu tư vào đó giờ nhượng lại với giá như vậy có gì sai ??
    Các bác giàu có nói gì cũng hay nhưng tôi cái nào ra cái nấy, tiền của mình thì phải biết giữ chứ @@
  2. Petrolimex

Petrolimex Chém Gió Thần Sầu

Về lý thì ok thôi, nhưng nếu đã chơi theo lý thì nên theo cho trọn
    Khấu trừ chi phí " mướn" acc chơi, hãy trả lại phân nửa tiền nạp tính từ lúc mi bỏ acc,ok chưa??
    Giống như mi mua 5 tr bán lại 2 tr??
    Cập nhật thêm tình hình giá cả acc VHT hiện nay dù acc top tầm 5min5 trở xuống giá cũng chỉ 1 tr .
    E thấy chị tính vậy được không? @HoangHung
  3. Katsuragi

mấy bạn này hay nhỉ, thấy toàn chửi mình, ngay từ đầu mình đâu có ý bỏ acc này đâu??? mình chỉ nhờ bạn HuyAnh rảnh vào chăm acc một thời gian để làm luận văn ra trường sẽ chơi sau chứ đâu có biết là có người mới chơi đầu tư vào acc mình để rồi giờ trở thành tội đồ à, không giao thông tin acc thì bị chửi, nhượng lại với giá 2tr cũng bị chửi.. đúng là miệng đời, trăm đường lắc léo. xin nhắc lại là mình nc với chủ acc hiện tại một cách rất thiện chí nhé, giờ bác ấy giữ pass rương rồi tôi cũng nhác mất công làm lại mệt nên sẽ bỏ acc này luôn nếu thích.
  4. KingDRoger

KingDRoger Cao Thủ Forum

Dốt luật thì đừng dùng từ chuyên ngành.
    Pháp lý cái củ cải, đồ vật trong game và tài khoản game nó có được công nhận là tài sản éo đâu mà pháp với chả lý. Như đồng bitcoin nó giá trị thế mà còn chưa được công nhận chứ nói gì ba cái tài khoản game::feel_good::
  5. hellothank

hellothank Member Tích Cực

- Nói đúng ra thì chủ tài khoản về lý chả có gì sai cả, người ta còn đúng lè lè ra, trách người cầm tài khoản sau không nắm hết thông tin mà đi nạp tiền vào thôi, ra đời người ta xử về lý chứ đâu xử về tình
    - Cũng chả có NPH nào từ chối cấp lại mật khẩu khi người chơi có đủ thông tin tài khoản cả
    - Coi như là mất tiền "N..." để học ra 1 bài học thôi

- Cũng thấy tội ông cầm tài khoản người ta, mà tóm lại người nắm thông tin là người cầm chuôi thôi chả có vấn đề gì phải bàn cãi cho mệt ::bang::
  6. Katsuragi

đầu tư ntn rồi đổi thông tin acc 2tr không ưng, lấy acc free mới chịu T_T
  7. HoangHung

HoangHung Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 16.000.000 Beri

::boss::Haiz , cảm ơn phân tích trên nhiều suy nghĩ khác nhau của các bạn. Mỗi người có 1 suy nghĩ và nhiều khi đọc qua mấy dòng tranh luận mà nói như đúng rồi quá .
    Chủ thớt cho mình góp ý , thứ nhất bạn ko có ý định bỏ acc nhưng đã mặc kệ acc cả nửa năm nay cho ai chơi thì chơi , ai nghịch thì nghich , mà ko ai nghịch thì vứt bỏ ko . Tính ra acc quả là có giá trị cao . Thứ 2 mọi người nói bạn ko phải vì bạn sai khi muốn kiếm lại chút đỉnh từ cái acc bỏ lâu ngày mà chỉ thấy bạn là người cơ hội , acc khoẻ khoẻ muốn bàn giao kiếm chút tiền chư đã ko còn hứng thú với game lâu rồi . Thứ 3 mình đồng ý đó vẫn là acc của bạn , bạn bán , bạn làm j ko phải việc liên quan đến mình , chỉ là acc đó bạn có pass bán cũng ko nổi 500k chứ đung nói 2 m . Cũng như những comment trước , mình hi vọng bạn có thể để người có tâm huyết tiếp tục nuôi dưỡng đứa con Kung với thời gian và tiền bạc họ bỏ ra ko hề nhỏ .::nosebleed::::sexy_girl::::surrender::
    javan4 and Shaddoll like this.
  8. Rose

Rose Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Vạn Nhân Mê

Mình dính vụ này 2 lần rồi thấy chuyện nó cũng bt :pde36: Acc vẫn là acc chính chủ người ta còn chưa đưa tt acc thì mình mãi chỉ là người chơi hộ thôi :pde36:
    PrinceSmile thích bài này.
  9. Raito

Raito Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Kinh nghiệm ghê
  10. Rose

Rose Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Vạn Nhân Mê

Người từng trải ::smile::
  11. Giấy

Giấy Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Acc mình 500k sợ ko ai mua :pde45:
    Acc này 2m =)) chọc cười vl
  12. Raito

Raito Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Gặp nhiều soái ca ::sexy_girl::
  13. Katsuragi

admin close topic dum
  14. Petrolimex

Petrolimex Chém Gió Thần Sầu

Lần cuối chị cmt với quân ngu học như mày, mày nghĩ chúng mày là ai mà đồng tìn thì NPH phải khoá acc lấy thông tin cho người khác?? Game ảo như 1 xã hội thu nhỏ, xh thì quan toà , game thì là NPH, pháp lý dựa theo bằng chứng .
    Thằng chủ acc đủ cơ sở pháp lý xác thực acc đó của mình, vấn đề này có gì phản pháo ko con chó??
    Hay trong game phải dùng từ chuyên ngành như nào quân ti tiện bắt bẻ tiểu tiết??
    Về đồng bitcoin thì ngậm mùm chó lại
    http://m.tapchitaichinh.vn/nghien-c...-da-co-du-khung-phap-ly-dieu-chinh-99640.html
  15. Tanner

Tanner ニカ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

16. davidsida

davidsida Cao Thủ Forum

nói đúng cmn quá rồi còn gì. Thật ra cũng chả có ý muốn chơi. Vào thấy acc ngon nên tính kiếm chác chúc đĩnh. Phải chi chơi lại đầu tư tiếp thì chả có gì để bàn cãi. Đằng này vào lại cũng chỉ kiếm tiền ở đó mà văn vẽ. Đạo đức giả vẫn là đạo đức giả
  17. Katsuragi

xàm lol vưa thôi mấy bạn ơi ?? thằng chủ acc nó giữ pass rương không đưa thì chơi bằng gì hả bạn??
  18. Katsuragi

close topic, acc giờ không bán nữa nhé, vứt acc đó và không nói gì nữa cả, mấy bạn thì ngon lành rồi , fine.
  19. davidsida

davidsida Cao Thủ Forum

Vậy nếu acc đó vẫn giữ nguyên nữa năm ko ai đụng vào. M có đăng lên dd bán lại với giá 2m ko? Ở đó mà xộn lào. Giờ vào thấy ngon tính tống tiền hợp pháp thôi
  20. Katsuragi

oke nếu chủ acc không đụng vào thì giờ tao vào chơi acc tao bình thường nhé, chứ bán thông tin acc làm con mẹ gì vậy, tao đã nói ở trên là tao chỉ nghỉ 1 thời gian và gửi nhờ acc chăm dùm , mày có não không, không thi cút.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.