VHT [Hỏi] mình muốn chơi sv mới nhưng ngại acc Mod

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi GauBoom, 2 Tháng mười 2016.

1. GauBoom

GauBoom Member Tích Cực

Mình bỏ game cũng khá lâu chắc cũng tầm gần 2 năm nay mình muốn quay lại chơi game nhưng nghe nói ben TQ đã đóng cửa nên mình cũng nản không biết sắp tới game sẽ ra sao mình muốn chơi lại sv mới nạp chắc cũng không nhiều nhưng mình nghe nhiều người nói là sv mới đa số là acc Mod chơi vì làm Mod chỉ được add sv mới mình không muốn chơi sv cũ vì khó len top mà chơi sv mới lại đụng acc Mod mình phải làm sao đây nhân đây cho mình hỏi sv mới nạp bao nhiêu một tuần là được top
  2. Hoàng Tuấn

Hoàng Tuấn Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

::baffle:: đã nói đến cái tóp thì lúc nào cũng phải tốn tiền rồi bạn ạ nên đừng có sợ về điều gì cả ::bad_smelly::nên bạn đã xác định chơi có tóp thì phải tốn tiền thôi nếu chơi vui thì nạp v5 là ổn còn top cao thì vip 6 7 trở lên bạn nhé :pde86: thân ái và quyết thắng :pde78:
  3. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Vấn đề này bạn yên tâm , vì đa số các Mod đã có bến đỗ của riêng mình, chủ yếu là những server cũ và hầu hết Mod cũng chỉ được 5k / tuần thôi ! Bạn cứ yên tâm mà chơi sv mới !!! Còn nữa, game này chủ yếu chơi lâu dài nên những ai chơi đều thì sẽ có top, chỉ cần nạp 1 khoảng vip 6-7 lúc đầu thôi , về sau cứ tà tà cũng đc :pde4:
  4. GauBoom

GauBoom Member Tích Cực

Khả năng mình có thể 500k 1 tuần thì nổi ko
  5. Hoàng Tuấn

500k 1 tuần thì chắc chắn khoảng tóp 1 nhé :pde22:
  6. GauBoom

GauBoom Member Tích Cực

Sao game jo dễ vậy nhỉ, ngày xưa mình từng 2 củ 1 tuần mà còn ko nổi trước mình ỏ sv39
  7. Hoàng Tuấn

::baffle:: thấy v chứ k phải v đâu ::burn_joss_stick:: lúc trc thì toàn máu mặt nhưng lần này cứ 1 sv là 1 đại gia đấy ::beat_brick::
  8. Silent Cat

Silent Cat Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Vạn Nhân Mê Thợ Săn Tích Điểm

:pde45: định mệnh tên nào đấy?
  9. SuperH

SuperH Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

sv mới bạn đinh chơi biển nào và tên gi thía , minh cũng chơi sv mới nè
  10. Hoàng Tuấn

vãi GOD ::angry::
  11. SuperH

SuperH Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

vc check ip ban no đi mod
  12. Silent Cat

Silent Cat Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Vạn Nhân Mê Thợ Săn Tích Điểm

::adore:: mod nào cơ..
  13. SuperH

tên mầu dỏ, nhìn nhầm vkc
  14. Silent Cat

:pde36: klq nhưng trộm avt k xin phép ban nó đê
  15. GauBoom

GauBoom Member Tích Cực

Mình đang đợi sv mới
  16. Tanner

Tanner ニカ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

server nào, khi nào chơi nhớ rủ mình nhé ::feel_good::
  17. Silent Cat

acc clone của ai hay mới vậy :pde64:
  18. GauBoom

GauBoom Member Tích Cực

::after_boom::
  19. Tanner

Tanner ニカ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

::feel_good:: clone của Mai mà nói gì kì vậy
  20. Harus

Harus Member Chính Thức

6/10 ra sever mới nghe mod nói thế, t cũng đang chờ s mới đây