VHT [Hỏi] Nhờ cao nhân chỉ giúp.

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi onair1080, 6 Tháng hai 2018.

1. onair1080

onair1080 Member Tích Cực

Em đang chơi akainu, xài cá - lốc, trí dừng, ám hỏa (1) akainu số 1. Nhưng team thủ khá yếu nên lúc để akainu số 1 thì boa số 2 ko thể bật mô phỏng nhanh để team dc giảm dame . Em muốn hỏi giữa akainu mang cá -lốc, trí dừng (1) với akainu mang mô phỏng - OD, cá lốc (2)thì mang trái nào hiệu quả ngon hơn ạ ? Kiểu (1) thì akainu nộ mau hơn, kiểu (2) thì dù slot 1 thì akainu cũng có thể bật mô phỏng và buff giảm dame vs có hiệu ứng hổn loạn, nộ chậm hơn (1). Forum có ai xài kiểu (2) thì cho em ý kiến với ? em có nên đổi trái như kiểu (2) ko ?
  2. Raito

Raito Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Kiểu 2 ổn định hơn, giảm chút dame chút nộ mà chắc team hơn nhiều.
    Shaddoll thích bài này.
  3. heradas

heradas Member Tích Cực

law hồ sinh con mô phỏng
  4. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

:pde5:Vì sao phải để Akai slot 1 vậy mong được thỉnh giáo
  5. Raito

Raito Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Gây tan chảy luôn để đốt đít team địch :pde53:
    Shaddoll thích bài này.
  6. onair1080

Để gây tan chảy nhanh ấy mà, với hành động rồi thì akainu mới dc giới hạn ko quá 35% máu. Nếu để số 2 bên kia đánh trước vừa boa + main thì akainu bay sớm.
    Shaddoll thích bài này.
  7. thitruot

thitruot Chém Gió Thần Sầu Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Đối phương đánh trước thì sao nhỉ
  8. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

::amazed:: thì vẫn có cơ hội dc đánh chứ sao
  9. thitruot

Gặp siêu main sống đc k ta :cat26
  10. Raito

Gặp siêu main như thi trượt gặp zinzin hả =))
    thitruot and Shaddoll like this.
  11. thitruot

::cry:: Nhắc lại thấy rầu
    Boss,300v,lôi đài,mỏ,wanted,vgc của tui
    Shaddoll thích bài này.
  12. onair1080

@Raito thấy mấy bài trước ghi cặp mp - OD amng vào akainu bị lỗi hả? giờ sữa dc chưa ta ???
  13. Raito

Mình k rõ vì k dùng AkaiS =))
    Tag mod này vào mà hỏi nè @ShanksAkagami
  14. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

vẫn chưa sửa được nhé bạn . mình nghe bên KTV nói là do đụng code gì đó nên chưa thể fix ngay được
  15. Vữa

Vữa Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Gắn Bó Lâu Năm Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Ít ra thitruot còn sống sót tới khi main nộ =]]