VHT [Hỏi] skill thân mật ACE

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi ux2017, 18 Tháng mười hai 2017.

1. ux2017

ux2017 Member Chính Thức

Cho mình hỏi skill thân mật ACE dame ngon không mọi người, mình đang lv 93 và dự định build luôn MC cho sau này, nên lấy skill này không hay đợi có Kuzan hay lâu hơn là đợi hải hồn.
    À mà hải hồn thì có nên mua max chìa khoá để lấy skill ám ảnh song khấp luôn không hay từ từ @@.
    Với lại mở được cung nhưng mà có nâng hải hồn mấy lv sau được không. VD lv 102 có nâng được cung hải hồn lv 160 không hay phải nâng từng cái từng cái một mới được.
    Xin cám ơn.
  2. mrken

mrken Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông

dùng chìa khóa là mở được cung trước lv đó bạn
  3. ux2017

ux2017 Member Chính Thức

mở được trước nhưng có nâng được luôn không bạn, hay phải nâng theo trình tự.
    VD mình lv 102 nhưng mở đến cung lv 160 thì có nâng cung lv 160 được không hay phải nâng hết mấy cái kia trước
  4. SkyOhYeah

SkyOhYeah Member Tích Cực

nâng theo thứ tự. vì thế bạn coi thử đủ hải hồn ko. còn skill ace là dame dọc hay ngang gì đó mình cũng ko nhớ rõ, có tỉ lệ đốt cháy sát thương đốt cháy liên quan đến MC bỏ qua MP
  5. ux2017

ux2017 Member Chính Thức

6. MVP-Kirito

MVP-Kirito Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri Cựu Thành Viên CCT-205

Hải hồn ngon nhất kill của mấy con tướng khác ko bằng đâu
  7. ux2017

ux2017 Member Chính Thức

mà h chưa có hải hồn bác ơi :D, có thì cũng ko đủ up tới skill MC liền được :D