VHT [Hỏi] TAQ

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi naruto123002, 27 Tháng mười một 2016.

1. naruto123002

naruto123002 Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

mấy bác cho em hỏi TAQ kiếm ở đâu thế nhỉ? em thấy có nhiều bác lv ko bằng em mà đã có TAQ rồi, ko biết tìm ở đâu nữa =(((
  2. Việt

Việt Member Tích Cực Tân Hải Tặc

TAQ ban o gghc of code of ghep trai
  3. Silent Cat

Silent Cat Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Vạn Nhân Mê Thợ Săn Tích Điểm

:pde22: ăn code OG cũng có kìa bạn mốc 300k
  4. naruto123002

:b OG là code gì thế bác?
  5. Silent Cat

Silent Cat Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Vạn Nhân Mê Thợ Săn Tích Điểm

code tích luỹ ấy bác
  6. naruto123002

à code nạp mới có hở bác? em vẫn chưa biết nhiều về game lắm nên vẫn đang chơi free, còn cách nào ko bác? ::adore:: à mấy cái nguyên liệu để ghép trái thì kiếm ở đâu nhỉ
  7. Việt

Việt Member Tích Cực Tân Hải Tặc

nguyen lieu ep trai thi mua o ttch of tich tttd of STRONG WORLD
  8. Silent Cat

tích vàng chờ giảm giá hạn chế mua quả 6* đem rã ra kiếm tinh hoa, gen thì đổi ở Thương Thành CH or Sw hoặc mua trong giảm giá luôn, mốt dàn trái tạm ổn chế trái 7* mà đc trái cùi nếu muốn chế nữa đem rã trái cùi ra đc 1 gen với tinh hoa luôn ::big_smile::
    naruto123002 thích bài này.
  9. bachdeptraino1

bachdeptraino1 Member Tích Cực

Cứ OG mà nạp mở mấy túi OG có khi còn dc ôn dịch
  10. Doãn Đại Hiệp

Doãn Đại Hiệp Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

Vấn đề luôn là tiền :D
  11. Lang1221

Lang1221 Member Tích Cực Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Biển Đông Siêu Tân Binh CCT-205

Trái ác quỷ thì bạn chơi free cũng có thể kiếm được. nhưng rất lâu đó nhe....biết tích vàng thì mua được túi trái ác quỷ 6s - 75 vàng/1 ở giảm giá hạn chế.....Trái 7s thì bạn tích điểm thương thành công hội...Shop Ch thì 37k5/1 gen thương thành - thương thành cấp 10 57500/1gen... Gen để ghép túi trái 7s hoặc bản vẽ 7s......tinh hoa ác quỷ là phòng phẩm trái ác quỷ hoặc 7s là được - riêng 7s là được lại 1 gen....Bạn cũng có thể tích nhiều đồ và vật phẩm để khi nào có events CAM thì ném vô lấy phần thưởng theo xếp hạng tương ứng tùy theo độ xếp hạng bạn nhé!
    naruto123002 thích bài này.