VHT [Hỏi] Về phân tách trái ác quỷ và trận boss

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi Đậu Xanh S252, 14 Tháng mười một 2016.

1. Đậu Xanh S252

Đậu Xanh S252 Member Tích Cực Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

Các bạn giúp mình 2 vấn đề với:
    Vấn đề 1: mình có 2 cặp trái dung hợp, giờ mà tách ra thì exp chia đôi hay mất? Điểm nhân tố ác quỷ chia đôi hay mất?
    Vấn đề 2: Hiện main mình có Kết giới thì dùng trận đi boss như thế nào để tối ưu? Mình nhớ không nhầm thì Quang dực main 5 thì phải, giúp mình với!
    Cảm ơn mọi người
  2. Dennys268

Dennys268 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Chuyên Gia Rắc Thính Người Chơi Cuồng Nhiệt Người Thanh Trừng Lừa Đảo

tách ra thì exp với nhân tố ác quỷ đc trả lại bên ngoài, 2 trái sẽ về lv0
    Đậu Xanh S252 thích bài này.
  3. Doãn Đại Hiệp

Doãn Đại Hiệp Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

mình lục được cái topic này bạn xem tham khảo
    http://forum.568play.vn/index.php?threads/Đi-boss-law-main-Đi-boss-thế-giới.89652/
    Đậu Xanh S252 thích bài này.
  4. Sun Light

Sun Light Member Tích Cực Tân Tinh Đại Hải Trình

5. Đẹp

Đẹp Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

đi spam à. rp bây giờ ::amazed::
  6. Sun Light

Sun Light Member Tích Cực Tân Tinh Đại Hải Trình

Rp cái lờ
  7. Đậu Xanh S252

Đậu Xanh S252 Member Tích Cực Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

8. bongtoi88

bongtoi88 Cao Thủ Forum

trận boss trần hình Phá Băng
    slot 1 main danh thuong kinh toa no ket gioi chac ko fai noi them
    slot 2 3 buff ViVi Mirela hoac 2 4 2 buf do tuy vao de len no vi trai mu
    slot 4 5 LawS NamiH neu co NamiS cang tot con co the cho BookS thay cho NamiS cung dc hoac doi 3 5 NamiS LawS hay BookS LawS tuy ban co trai mu nhu nao