[Hoàn thành] trao thưởng event tuần 2 (03/09 - 10/09)

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi VolamMobile03, 10 Tháng chín 2013.

1. VolamMobile03

VolamMobile03 Thành Viên Mới Staff Member Moderator

Kính thưa chư vị đồng đạo!
    Hiện nay BQT đã hoàn thành trao thưởng cho tất cả người chơi trên 3 server Nga my, Thiếu lâm, Võ đang. Nhưng trường hợp nào chưa nhận được phần thưởng vui lòng để lại Tên tài khoản + tên nhân vật + sever đang chơi để BQT tiến hành kiểm tra lại
  2. Thu Thao

Thu Thao Thành Viên Mới

sao tự nhiên trả 800 nb tôi xài hết rồi quay lại thấy bị âm 399 nb là sao. NPH làm ăn gì lạ vậy
  3. MyNghich

MyNghich Thành Viên Mới

Em day tk mimicool9xx. Vn MySilver.sever Nga My
  4. MyNghich

MyNghich Thành Viên Mới

Rio acc Kia dang choi ngon 200 knob quay knob thost cap lai con 90knb?? Ly zo di ah
  5. MyNghich

MyNghich Thành Viên Mới

Knb am =]] lai cai gi the
  6. VolamMobile03

Chào bạn! phía bên mình rất xin lỗi về trường hợp này! Do đội ngũ kỹ thuật nó phát thưởng nhầm 2 lần cho toàn bộ người chơi nên vừa rồi họ fix lại những bạn nào đã chót tiêu phí hết sẽ bị âm KNB.
  7. minhmom94

minhmom94 Thành Viên Mới

Sao bị âm ? Mà không thấy lễ bào toạ ky vậy ad ?

Nạp 3trieu mà dc có 800 knb thưởng it vậy hu hu .
  8. MyNghich

MyNghich Thành Viên Mới

Hum cai le bao toa ky tui cung k co hoi add lan 3 ma chua giai quyet
  9. VolamMobile03

Lễ bao tọa kỵ là lễ bao cho các vật phẩm nâng cấp tọa kỵ của mình bạn à. Còn muốn được Tọa ky Đạp tuyết hổ phải đứng top 1 Danh vọng đường bạn nhé
  10. MyNghich

MyNghich Thành Viên Mới

The con viec throng knob theo nap the thi Sao add tui nap ca tried ma cung dc 1200knb
  11. chipi88

chipi88 Thành Viên Mới

mình cũng chưa nhận được lễ bao tọa kỵ.tên tk theanhkrea.chipi.sever nga mi
  12. chipi88

chipi88 Thành Viên Mới

minh nap the ma chua nhan duoc le bao toa di.thong bao voi ad tu hom qua ma sao van chua thay co nhi.tai khoan theanhkrea.nhan vat chipi.sever nga mi
  13. VolamMobile03

Bên mình đã kiểm tra lại không thấy tên bạn trong danh sách nhận thưởng đâu nhé "theanhkrea.chipi"
  14. MyNghich

MyNghich Thành Viên Mới

Ad tui hoi tu hom ưa toi gio vu le bao toa ky ma van chua nhan dc ad xem zum Minh nhe . Roi -400knb ad cung chua xu ly chua thay qua den bu La dien ng roi.le bao toa ky doi moi con mat
  15. VolamMobile03

Phiền bạn để lại tài khoản tên nhân vật + server đang chơi để bên mình tiến hành kiểm tra
    P/s: những bạn nào báo cáo lỗi không nhận thưởng được vui lòng để lại thông tin nhé
  16. MyNghich

MyNghich Thành Viên Mới

Sever. Nga my. Nhanvat. MySilver. Ty mimicool9xx ad xem ho nhe La Cai vu nhan le bao toa ky vs -400knb chua rết chua nhan dc qua cua nao het nhe dang doi co tu hom qua toi gio nha ad nong dien nguoi
  17. MyNghich

MyNghich Thành Viên Mới

Tui gui thong tin La Lan 2 roi ad k giai quýt nua thi thoi bo game cho ranh doi . Bo tien vao ca dong k phai de dua kien nghi roi ad de do trưng bay.uat Úc tu hom qua toi bay gio
  18. VolamMobile03

Trường hợp của 2 bạn mình đã report cho bên kỹ thuật kiểm tra rồi nhé
  19. MyNghich

MyNghich Thành Viên Mới

The bao gio moi xong???
  20. MyNghich

MyNghich Thành Viên Mới

Chan vl di xong pttg vttg knb đeo dc nhan. Vien noi khi200 cung mat tích Úc che vl sua loi k thuật lau nhu gi