[Hot] Danh sách liên thông đợt 2

Thảo luận trong 'Liên Thông Server' bắt đầu bởi nuns2koi, 22 Tháng tư 2014.

?

Theo bạn List nào phù hợp nhất ???

Poll closed 24 Tháng tư 2014.
  1. List 1

24 vote(s)
    4.1%
  2. List 2

295 vote(s)
    49.9%
  3. List 3

15 vote(s)
    2.5%
  4. List 4

284 vote(s)
    48.1%
Multiple votes are allowed.
  1. AkiHoshino

AkiHoshino Thành Viên Mới

Vote liên thông đợt 2

Vote cho gộp theo List 4
  2. pvhung3000

pvhung3000 Thành Viên Mới

nhờ mod xem xét dùm s22 s23 cũng ít người chơi lắm r. mọi ng chỉ đợi gộp đợt 2 để đc đông vui mà chẳng thấy thông tin j cả. còn 2 cụm sv chưa gộp thì mod kiến nghị lên dùm gộp 2 cụm đó với nhau luôn đi cho vui
  3. nightwish

nightwish Thành Viên Mới

ủa mà sao ko thấy s1 s2 nhỉ:34:
  4. nightwish

nightwish Thành Viên Mới

vote list 4 vì một biển nam hùng mạnh
    anhhungvie and (deleted user) like this.
  5. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

s1 s2 vẫn còn đông lắm, lần nào vào game mình cũng thấy 2sv đó báo đầy. :)
  6. JETs75

JETs75 Thành Viên Mới

mod ơi sao ko có s75 s77 ( zing) vậy... các bác qua xem sv chả còn ai chơi mà k ghép thì làm sao giờ
    GaRungs75 and (deleted user) like this.
  7. nightwish

nightwish Thành Viên Mới

chia buồn với mấy bác s1 s2:78:
  8. Anh_ba_cmn_dao

Anh_ba_cmn_dao Member Tích Cực

vote list 4 nào mng. vì 1 sever đông vui :x
  9. JETs75

JETs75 Thành Viên Mới

ae cả 2 bên ( 75 77) và (18 20 21 ) đều mong gộp thì mong các bác giúp cho luôn chứ cả 2 bên đều vắng người chơi rồi ... chơi mà ko có tính ganh đua chán lắm. Mong các bác kiến nghị giúp e
  10. Darkfear

Darkfear Member Tích Cực

Haizz nhìn cái list gộp sv là thấy nản roài . sv 7x gộp với 7x thì còn đỡ kì này gộp với sv 6x thì toi rùi mà đền bù cũng chẳng ra sao . chán .............................:66: Kiểu này thì xác định luôn roài
  11. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Theo mình list 2 la ổn, chứ list 4 7x mà gộp tới 5x, chênh lệch hơi nhiều :26:
  12. LuvSilver

LuvSilver Thành Viên Mới

Mong mod xem xét lại với, tiêu chí gộp cho đông vui, cho có người chơi còn cạnh tranh nhau, mạnh yếu là chuyện các top. Chứ h` sv cũg còn mười mấy hai mươi người cầm cự, đánh boss thì được 1x người, chết boss cũg nhờ các thánh top Haw tri thức đẩy vàg, không có là khỏi kill boss, đâu phải đông người đánh chết boss, chiến trường thì 3 hàng từ đầu trận tới cuối trận, nhìn đâu cũg thấy quen.
    Hau háu úp đồ các kiểu chờ gộp từ cuối tháng 2 lúc có thông tin tới h` lại không được gộp, chả lẽ các mod chờ sv nản nghỉ dần dần rồi mới gộp.
    Mong các mod xem xét cho s67,71,73 với s75,77. số lượng người chơi cũng chả còn bao nhiêu, tương quan lực lượng khá cân bằng nhau nữa :(
  13. PiBaby

PiBaby Thành Viên Mới

có vote sướng thế còn gì, chả bù đợt mình ko đc vote :(
  14. cccccccc

cccccccc Thành Viên Mới

LIst 4

List 4:78:
  15. LuvSilver

LuvSilver Thành Viên Mới

các bác thì lo hợp với sv sau, bọn e đang muốn gộp với sv sau mà không được nè, không được gộp, mà sv có fải còn đông người đâu ...
  16. nightwish

nightwish Thành Viên Mới

vote đi đừng bàn luận lại dài lê thê
  17. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Và vì để đảm bảo chất lượng cho những đợt gộp sv nên NPH sẽ ko gộp ồ ạt mà sẽ có chiến lược cụ thể (bằng chứng qua đợt đầu các bạn thấy quá trình gộp khá trơn tru và ko xảy ra lỗi). Nên các bạn yên tâm là sẽ có những đợt sau nữa dành cho các sv chưa được gộp nhé :)
  18. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Gộp càng xa đền bù càng nhiều :64:
  19. spiritmoon

spiritmoon Thành Viên Mới

vote list 4 vì 1 thế giới ko sâu răng :3::3::3:
  20. Darkfear

Darkfear Member Tích Cực

Yêu cầu M.o.d xem lại rùi gộp cho hợp lý như cụm sv 7x gộp với 7x chứ sv 7x gộp với 5x thì ...............:43: Làm sao mà đỡ nổi cách nhau mấy chục sv trong khi cái phần đền bù khi gộp sv chẳng bao giờ hợp lý cả . Game đã ít người mà còn làm thế thì chẳng khác gì đuổi gamer chẳng trách vì sao mỗi khi gộp sv là 1 phần lớn người rũ áo ra đi :66:
    duyduc and (deleted user) like this.