[HOT] Full chỉ số + Skill của 3 vị Hải Quân Xịn !

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi optimus, 15 Tháng sáu 2014.

1. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Chào các bạn, dạo này Quán Rượu vắng đi các topic của mod các bạn có buồn ko nhỉ :70: Hôm nay rảnh rỗi mod làm cái topic này coi như để các bạn còn nhớ tới mod nhé :29:

Không dài dòng nữa, chắc đọc Tuần San các bạn cũng biết là TQ đang có 3 em hải quân siêu hot nhưng chưa ai chiêu mộ được, trong khi đi dạo thì mod bắt được 1 số thông tin khá hot, dự là chiến báo sẽ có sớm thôi.

1. Lão phật gia Sengoku

Có thể dc coi là yếu nhất trong 3 đồng đội (suy nghĩ chủ quan thôi vì em nó chỉ có 8k)

Thường (MC) : đánh 1 mục tiêu, không tăng nộ.
    Nộ (MC) : Đánh toàn bộ, hồi 25 nộ cho toàn team.

Nghe tới đây thì thấy em nó cũng bình bình thôi phải không nhỉ, thế điểm sơ qua trái ác quỷ nhé.

TAQ +0 : MC, MP , TCC, TCP +150, SM +1200. Bất kể là đánh thường hay nộ đều có xác suất 10% gây hiệu ứng trầm mặc (hiệu ứng của Jinbe) lên đối phương 1 turn.

Ây dà, +0 mà 10%, chắc +5 hay +10 sẽ khác lắm đấy các bạn ạ :45:

2. Khỉ vàng Kizaru

Sức mạnh : Xếp thứ 2, theo đánh giá chủ quan vì hơn Sengoku và số điểm chiêu mộ là 12k điểm.

Thường (TC) : Đánh hàng dọc và không tăng nộ mục tiêu.
    Nộ (TC) : Sát thương cao hàng dọc, thêm 3 lần sát thương cao (cây kiếm cắm xuống), hồi bản thân 35 nộ.

Em Kizaru này có lẽ cũng đã được đoán sơ chiêu qua các lần đụng độ ở các phụ bản rồi phải ko các bạn ? Điểm chút về TAQ nhé.

TAQ (7 SAO) +0: +3% TCC TCP. Vĩnh viễn giảm 10% sát thương tấn công vào bản thân.

2 chữ thôi, Khủng Khiếp ! Với hiệu ứng trái ác quỷ vĩnh viễn giảm dame, nghĩa là Kizaru sẽ cực trâu nếu được build thêm Tuyết Quái hay Dừng Lại, chưa kể ở mức +0 mà đã 10% thì mod dự +10 ít cũng phải 30%, và vĩnh viễn giảm tức là toàn bộ dame cả trận đánh vào lão sẽ như muổi đốt inox mà thôi.:69:

Với bộ skill cùng TAQ thế này, Kizaru sẽ là mĩ nam cạnh tranh suất đá chính trong ngôi vị tướng TC hot nhất mà Mihawk đang nắm giữ tuyệt đối. Đối với những bạn đánh 2 nhẫn thì sự kết hợp cực dị Kizaru và Mihawk sẽ là 1 thảm họa xảy ra trong tương lai.

Cám ơn các bạn đã ủng hộ bài viết của mình nhiệt tình. Mình xin dành suất cuối cùng - Quái thú Aikanu cho số Tuần San phát hành vào thứ 5 tuần này. Chúc các bạn vui vẻ cùng bài viết !
    IronDick, ShanYu, Mcuteo and 75 others like this.
  2. TuanHero

TuanHero Thành Viên Mới

mod câu view vãi quá đê :42:
  3. ZingmeMr0

ZingmeMr0 Thành Viên Mới

up nhanh di mod, lót dép ngồi hóng :D
  4. gunslinger

gunslinger Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới

sengoku quá cùi so với quy định rồi, thất vọng ghê :46:
  5. ahahahe

ahahahe Member Chính Thức

sengoku được cái nộ hồi 25 ngon còn cái hiệu ứng trái ác quỷ nge vẻ cùi hơn aokiji :69:
  6. TuanHero

TuanHero Thành Viên Mới

Như vầy thì chơi aokiji ngon hơn :71::71::71:
    P/s: Mà hồi 25 nộ là có hồi cho bản thân ko vậy mod
  7. optimus

Có bạn. Hiệu ứng trầm mặc hên xui mà chê à :( Thế đủ yêu cầu ra em kế tiếp khỏi chê nữa nhé :(
  8. TuanHero

TuanHero Thành Viên Mới

Akainu đi mod ơi :14::14::14::14::14:
  9. __Kun__

__Kun__ Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

kizaru mod ơi :17::17::17:
  10. optimus

Aikanu cũng khủng khiếp đấy :)
  11. __Kun__

kizaru đâu mod :14::14::14::14::14::14:
  12. optimus

Kizaru mod cũng có luôn rồi, đợi các bạn thôi :)
  13. sesto_elemento

sesto_elemento Thành Viên Mới

1 comment

mình đóng góp 1 comment, giang hồ lại dậy sóng từ khi 3 em này có mặt rồi
  14. nhox_way1003

nhox_way1003 Thành Viên Mới

đóng góp cm để MOD post tiếp nào
  15. TuanHero

TuanHero Thành Viên Mới

Theo dự đoán thì chắc là TAQ của Akainu tấn công thường và nộ cháy 100% :69::69::69:
  16. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment comment
    130 roi nhé:emo.s2u.vn_005:
  17. __Kun__

phải spam thôi :14::14: trông ngóng kizaru bao nhiêu ngày qua :46::46:
  18. zzMEGELLAN

zzMEGELLAN Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

cho mọi người chiêm ngưỡng em nó đi mod :69:
  19. Đẹp

Đẹp Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

nâng bi mod phát... xin vài pic akainu nào chờ mãi tên này =="
  20. TuanHero

TuanHero Thành Viên Mới

Công nhận mod biết cách câu view với cm ghê :30::30::30: