[Kết quả]Event Tuần San số 80

Discussion in 'Hậu Trường Event' started by Raito, Sep 5, 2015.

Thread Status:
Not open for further replies.
Moderators: Vinci
  1. Raito

Raito Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Xin chào các bạn !

Bọn mình đã tổng kết xong event Tuần San số 80

Chi tiết kết quả các bạn xem tại đây
    ---------------------------------------------------------------

Update 8/9/2015
    Mình đã fix xong kết quả event này

Chi tiết các bạn xem tại đây

Event này có những bạn làm sai như ko post comment ở chap mới nhất,post ở anime,... nhưng mình đều bỏ qua,hi vọng các bạn làm đúng ở event sau.

Mọi thắc mắc vui lòng post trước 24h ngày 9/9/2015.Quá thời gian trên mình sẽ ko giải đáp bất cứ khiếu nại nào.

Một vài lưu ý trước khi thắc mắc :

1.Mình chỉ tiếp nhận thắc mắc của các bạn cung cấp thông tin ở link Google Form.Ko có tên trong link trên tức là bạn ko điền thông tin vào Google Form và hiển nhiên các bạn loại khỏi event vì ko làm đúng thể lệ.

2.Những bạn nào có tên trong link trên nếu thắc mắc vui lòng post hình ảnh cần khiếu nại kèm theo.
    3.Vui lòng đọc kĩ
    Nội Quy Event Box để tránh bị ban.

Last edited: Sep 8, 2015
    L0vingU likes this.
  2. RayZ

RayZ Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

Đã thấy tên :pde19::pde19:
  3. arsenalzoro

arsenalzoro Member Tích Cực

chỉ còn đợi code về thôi :pde15::pde15:
  4. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

5. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Xem lại dùm mình @Raito , tham gia đúng và đủ ở trang 2 của tuần san 80 sao tổng kết lại không có ?? Mình sai ở chỗ nào
  6. xMaster

xMaster Member Tích Cực Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri

check giùm mình cái mod..sao lại bị loại do không post ở diễn đàn
  7. water

water Cao Thủ Forum

mod xem lại hộ mình xem sao mình ko có tên trong ds vậy. cả trúng giải với loại đều ko có [​IMG]
  8. Ơ Kìa Vếu

Ơ Kìa Vếu Member Tích Cực Công Hội Pirate.S2 Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

@Raito mod cho hỏi mình bị loại với lý do không post bài ở diễn đàn là sao :pde22::pde22::pde22:
  9. Super Saiyan God

Super Saiyan God Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Người Hướng Dẫn

10. Mr___D

Mr___D Member Tích Cực

11. Siegfried

Siegfried Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75

12. Shirrank

Shirrank Member Chính Thức

mod ơi coi lại dùm mình với. Mình chỉ đăng ký tham gia duy nhất 1 acc Vergilize ở s38 thôi. Mình k biết acc RâuĐen nào ở s187 cả. Mong mod xem xét lại cho mình với.
  13. Xboct

Xboct Member Tích Cực

@Raito ...mod xem giùm 1 tý - mình có tham gia event mà không thấy tên Xboct.80.png
  14. tungvodoi1219

tungvodoi1219 Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Wanted 50.000.000 Beri

bài mình có đăng tại diễn đàn sao mođ lại loại vì lí do ko post , còn thông tin bài thì mình đăng kí vào form tuần san luôn rồi , nên mình ko viết ở bài post nữa , ad xem xét lại dùm , tks :z
  15. Raito

Raito Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Các bạn thắc mắc vui lòng post link bài của mình ở topic tuần san để mình check nhé !
  16. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Cái danh sách loại xem ở đâu vậy bạn
  17. Yuichi

Yuichi Member Tích Cực

@Raito mod yêu dấu ơi xem lại giùm em với T^T em có tham gia sao không có tên
  18. YaRaito

YaRaito Member Tích Cực Công Hội Galaxy.S152 Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 100.000.000 Beri

lỗi nhiều lắm..mod nên kiểm lại danh sách đi..:e
  19. Kiều Tuấn

Kiều Tuấn Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

chờ code về thôi :pde19: tks mod nha :pde28:
  20. Super Saiyan God

Super Saiyan God Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Người Hướng Dẫn

thiết nghĩ mod nên khóa topic và làm lại :pde22:
Moderators: Vinci
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page