[Kết Quả] Event Vượt Ải Đại Chiến Lần 5

Discussion in 'Hậu Trường Event' started by TheOldMan, Jul 14, 2015.

Thread Status:
Not open for further replies.
Moderators: Vinci
  1. dovanhuyabcd

dovanhuyabcd Member Chính Thức

@TheOldMan rồi mình đã hiểu vì sao bị loại :(
  2. water

water Cao Thủ Forum

mình hiểu rồi. cám ơn mod:))
  3. PrinceSmile

PrinceSmile Member Tích Cực Công Hội MANUTD.S4

nội quy đâu có cho dù sao đâu hả bạn :) đó là lỗi của bạn khi k đọc kỹ nội quy trước khi tham gia thui :) rút kinh nghiệm lần sau thôi bạn àk ^^
  4. Kyoza

Kyoza Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri Đẳng Cấp Design

Có tham gia mà ko thấy trong ds nhận thưởng và đây là lần thứ 2.:pde74:
  5. Lights

Lights Member Chính Thức

6. TheOldMan

TheOldMan Chém Gió Thần Sầu

@Lights : đã bổ sung bạn vào danh sách trúng giải, sai sót là ở mình, mong lượng thứ
  7. TheOldMan

@Lonely0 : tên bạn có trong danh sách nhưng vẫn thắc mắc, vậy mình sẽ loại bạn khỏi danh sách theo ý nguyện vậy
  8. Lights

Lights Member Chính Thức

@TheOldMan k sao đâu mod :^^: nhiều mem tham gia event nên sai sót là k tránh khỏi :pde8:
  9. Kyoza

Kyoza Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri Đẳng Cấp Design

Đừng mà mod máy mình hơi lag kéo xuống nó giật giật ko xem kỹ, định sửa lại cmt mà quá 5p ko sửa đc.:z
  10. Ciiu

Ciiu Member Tích Cực CÔNG HỘI ASL.S75

Ảnh để nguyên đăng lên thì báo kích cỡ lớn. thu nhỏ lại mới đăng đc. ad bắt bẻ thế thì lần sau làm ev kiểu gì đây?
  11. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

@TheOldMan mình có đăng ảnh mà, con thông tin tại minh đăng sai cụm nên đăng lại
  12. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

chụp ảnh rồi post vô paint đúng kích cỡ của ảnh luôn thì đâu lớn cũng đâu nhỏ
  13. Yasopp

Yasopp Thành Viên Mới

:m chắc event này k đc châm trước rùi hu hu
  14. ngocbich

ngocbich Member Tích Cực

Lần đầu trúng code trên diễn đàn, ngon quá. Mỗi tội làm code diễn đàn vất vả hơn code face nhiều, lắm bước linh tinh quá. Dù sao cũng rất vui :pde55::pde43::pde91:
  15. ThaoMy

ThaoMy Member Chính Thức

Ko kéo tới tên nv. Sao ko ai bảo em :m
  16. TèoEm

TèoEm Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 16.000.000 Beri

đau lòng.lại làm sai thể lệ.@@
  17. RiverFlowInYou

RiverFlowInYou Member Tích Cực

18. trungns

trungns Member Tích Cực

19. quoclongcd502

quoclongcd502 Member Tích Cực

20. TheOldMan

@trungns @quoclongcd502 : hai bạn vui lòng đọc kỹ lại thể lệ và nội quy event trước khi thắc mắc
Moderators: Vinci
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page