Không kịp nhận code do 2 event tích lũy sát nhau mà ko báo trước

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi EndOfDeath8x, 26 Tháng tám 2015.

Moderators: ShanksAkagami
  1. EndOfDeath8x

EndOfDeath8x Member Tích Cực

Đùng phát hôm nay 26 ra event outgames nạp thẻ tiếp theo, trong khi hôm qua 25 vừa hết event nạp thẻ outgame đợt trước mình vẫn chưa kịp lĩnh code thì làm sao để lĩnh bây h ?
    Thông thường các event này NPH cũng phải thông báo trước để cho người cho còn có kế hoạch chứ ? Mong admin giải quyết giúp trường hợp này !
  2. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

:z do bạn thôi , ngày cuối event thì lo nhận chứ , dù ngày hôm sau ra hay không ra event thì code cũng bay
  3. CS06_568Play

CS06_568Play Tuyệt Thế Anh Hùng Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn!
    Thời gian kết thúc sự kiện outgame đều được thông báo ngay khi sự kiện chuẩn bị được diễn ra.
    Bạn truy cập http://haitac.game5.vn/thong-bao/event-chao-mung-sinh-nhat-vua-hai-tac-tron-3-tuoi-lan-2.html để cập nhật lại thông tin giúp mình.
    Vì vậy, vấn đề này là do bạn không tiến hành nhận code trước khi sự kiện kết thúc nên mình không thể hỗ trợ bạn thêm.
    Ngoài ra, sự kiện sẽ được đóng khi kết thúc sự kiện nên sự kiện outgame mới ra không phải là nguyên nhân dẫn tới bạn không nhận được code bạn nhé.
  4. HiRo Mono Rin

HiRo Mono Rin Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Người Hướng Dẫn Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

ông cha ta có câu :" Để lâu cứt trâu hóa bùn " . Bạn không chịu lĩnh ngay thì bạn thiệt thôi
    NOOB9zx thích bài này.
Moderators: ShanksAkagami