Làm cách nào để tăng Lực HĐ nhanh chóng

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi thusinh, 24 Tháng tám 2012.

1. thusinh

thusinh Thành Viên Mới

mấy huynh nào pro chi e cách nào lên Lực HĐ nhanh với chứ 1 lần tốn 20v đc có 1 lực HĐ thì tốn kém quá có ai bík cách nào thì chi e với thanks mấy a nhiều :21::53:
  2. spenter

spenter Thành Viên Mới

bỏ cày 2 ngày full điểm HĐ cho xem
  3. BakaShyn

BakaShyn Thành Viên Mới

Ko chịu bỏ tiền thì để acc đấy làm việc khác, cứ 5p lại vào hóng xem có điểm chưa chả thấy lâu
  4. Yoshimori

Yoshimori Thành Viên Mới

bạn có thể đi yến tệc để lên lực HD nhé :D
  5. handsup00

handsup00 Thành Viên Mới

20 xu 1 hoạt lực hoặc 30 phút/1 điểm :)) 30' mà bạn làm việc gì đó kiếm đc > 20 xu thì mình khuyên bạn nên mua =)
  6. Sleepp

Sleepp Thành Viên Mới

30' hồi 1 điểm (VD như 1h 1h30 2h ,... thì điểm sẽ hồi ) ko có cách nào hồi nhanh đâu và ai cũng như ai thôi , mà up nhanh wá lên map cao đánh ko lại thì lại hỏi sao wái mạnh thế
  7. coembendoi

coembendoi Thành Viên Mới

hic mình thừa 1 đống toàn đi đánh máp dưới kiếm rương, chờ lên cấp mới có nhiệm vụ.
  8. anhhungbat

anhhungbat Thành Viên Mới

có 1 cách, đó là chờ
  9. NikoBelic

NikoBelic Thành Viên Mới

level thấp thì cảm thấy thiếu lực HĐ thôi bạn ạ như mình bây giờ level 68 rồi lực HĐ thừa đầy ra toàn đi farm EXP nè
  10. GopYLaBanNick

GopYLaBanNick Thành Viên Mới

Lực HD ko bao h` là thừa hết.Có lực HD mới cày lv nhanh được.Chứ chờ cái tu luyện thì bao h` mới lên được?
  11. Edward D Shinn

Edward D Shinn Thành Viên Mới

Ban đầu thì lực HĐ mục đích chính là làm nv lên lv, lên cao rồi kẹt map thì hđ dùng vào cắm auto farm đồ tím, đánh phụ bản, đánh thuyền cướp mỏ là 9 @@. Mỗi ngày chỉ qua được một vài con trong 1 map là hạnh phúc lắm r @@