Lỗi ĐH Võ Thuật

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by Giainhan, Sep 18, 2014.

1. Giainhan

Giainhan Member Chính Thức

Kính gởi NPH game Võ Lâm Mobile.
    - Hiện nay có một lỗi về DH Võ thuật mà tôi với vừa gặp, đó là tôi xếp hạng 3 nhưng không đc đi ĐH liên sv, trong khi những acc xếp hạng 5, 6 đc đi DHVT Liên sever. Hình như game sẽ lấy top tứ cường những acc nào còn thi đấu qua khoản thời gian 18h50. Hiện nay, ở sever NgaMi + Đường Môn, có gamer tạo ra rất nhiều acc nhỏ để đăng ký DHVT, khi gặp những acc nhỏ này thì acc chính sẽ không đánh mà câu giờ đến gần hết giờ, cốt để làm sao khi thi đấu acc chính đc vượt qua mốc 18h50 để đc đi DHVT Liên sv. Trên đây là những gì tôi biết, kính mong NPH kiểm tra lại để đc công bằng cho mọi gamer.

- Tôi xin có một kiến nghị về thời gian tổ chức DHVT. Hiện nay, DHVT tổ chức vào 18h chiều thứ 4, 5 rất bất tiện cho những gamer là người đi làm vì lúc đó một số gamer đang làm việc hoặc đang trên đường về nhà nên không thể tham gia đc. Nên chăng NPH game nghiên cứu lại thời gian tổ chức để mọi gamer đều có thể tham gia.

Xin chân thành cám ơn.
  2. Giainhan

Giainhan Member Chính Thức

Tôi xin bổ sung một tí vì có người sẽ đặt câu hỏi: Làm sao tôi biết đc acc tôi đạt hạng 3. Điều này rất đơn giản vì một acc của gamer khác trong bang tôi vừa thắng acc tôi xong thi đấu thêm một trận nữa là đạt hạng nhất, như vậy acc tôi chắc chắn được đồng hạng 3.

Share This Page