[Lỗi]Code liên thông tháng 8

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi RinOkumura, 3 Tháng chín 2015.

Moderators: ShanksAkagami
  1. RinOkumura

RinOkumura Thành Viên Mới Siêu Tân Tinh

Chả hiểu sao cả ngày hôm qua thì lỗi không nhận được code ngày thứ 7 đến hôm nay thì mất luôn chỗ nhận code mong Mod @CS06_SSGroup check lại dùm với vì thấy ai cũng la quá trời là mất luôn ngày thứ 7 :D
  2. caolam97

caolam97 Member Tích Cực

em cũng bị huhu ai chỉ em viết bài trên diễn đàn mới :(
  3. B-god fanboy

B-god fanboy Cao Thủ Forum

ngân hàng code hôm qua bị lỗi ko nhận đc code ngày 7, để đến hôm nay vào nhận thì mất luôn, code liên thông ngày 1 hết cũng ko bổ xung @CS06_SSGroup
  4. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Tình hình ổn chưa
  5. B-god fanboy

B-god fanboy Cao Thủ Forum

code liên thông bị xóa khỏi ngân hàng code rồi trong khi ngày 7 hôm qua lỗi đúng vào 2/9 ko ai fix
  6. HaoHS

HaoHS Member Tích Cực

Tình hình căng thẳng qá ==" code liên thông ngày 7 mình cũng chưa nhận đc mà vào ngân hàng code nó mất hút. đang rất hoang mang về tình trạng này. Ăn chưa đủ code nữa =(( Mong AD giải thích và khắc phục cho mem ạ !!
  7. yuukis153

yuukis153 Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

mình cũng ko nhận đc code ngày 7 yêu cầu g5 mở lại để mọi người nhận code
  8. besthaitac

besthaitac Thành Viên Mới

hôm qua thấy có bác bảo code LT6 là ngày 7 @@
  9. Tên Lửa

Tên Lửa Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Đâu phải code lt 6 đâu có visa :z
  10. besthaitac

ta ko có acc LT nên k biết mà hôm qua hình như bác @HaoHS này có visa mà nhỉ
  11. HaoHS

HaoHS Member Tích Cực

có acc bị lỗi mã DL-6 và Dl-5 ấy bác. Qan trọng là giờ éo nhận đc code lt 7 =(( e rất buồn đấy bác ạ .
  12. besthaitac

thím đc 2 visa là đc rồi ko phải buồn đâu mọi chuyện rồi sẽ qua thôi mà :pde36:
  13. RinOkumura

Theo nguồn tin của thằng em thì code liên thông đã trở với ngân hàng code thân yêu rất tiếc là code ngày 7 vẫn là cái gì đó quá xa vời :D :D
  14. RinOkumura

Theo nguồn tin của thằng em thì code liên thông đã trở lại với ngân hàng code thân yêu rất tiếc là code ngày 7 vẫn là cái gì đó quá xa vời :D :D.
  15. kiritosao

kiritosao Thành Viên Mới

16. CS06_568Play

CS06_568Play Tuyệt Thế Anh Hùng Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào các bạn!
    Code liên thông server tháng 8 đã được mở thêm 1 ngày nên các bạn đăng nhập lại ngân hàng code để nhận lại code giúp mình nhé.
    Thời gian kết thúc nhận code liên thông server tháng 8 là 23h00 ngày 03/09/2015.
    B-god fanboy thích bài này.
  17. zzthanlong

zzthanlong Member Tích Cực

code thứ 7 có nhận đc đâu có ai bị giống mình ko
  18. HeraS86

HeraS86 Member Tích Cực Công Hội AE...GATO.S145

đc héo liền :pde95:
  19. Tên Lửa

Tên Lửa Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Code mốc 7 vẫn chưa nhận được
  20. RinOkumura

Sao vẫn không nhận được ngày 7 thế mặc dù vẫn đăng nhập đều hả Mod @CS06_SSGroup vừa vô acc thằng em mà đăng nhập đi đăng nhập lại vẫn không nhận được :(
Moderators: ShanksAkagami