VHT lỗi game mất hết trang phục + trang phục hoàng kim

Discussion in 'Báo Lỗi Nhanh' started by asdqweqw, Mar 3, 2018.

Moderators: ShanksAkagami
  1. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Thường là đổi xong thấy mất đồ thì hết dám đánh, đấu trường giữ tới 10 cb dễ gì trôi
  2. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

bạn nhớ xem bạn thiếu những bộ nào ? những bộ thời trang thường bạn đã có đủ chưa ? hoàng kim v2 với giáng sinh . thời trang tết chắc bạn chưa có rồi
  3. asdqweqw

asdqweqw Member Tích Cực

trời. h mất hết bảo nhớ thỳ mình nhớ sao. mấy thời trang sự kiện thỳ có hết này. + với thời trang trong thương thành. h bảo mình nhơ chi tiết. sao mà mình nhớ nổi. mang máng 14 15 bộ gì ấy thôi
  4. asdqweqw

asdqweqw Member Tích Cực

sv mình mới gộp. có 4 5 người đều 4tr lc chiến như nhau. lên chúng nó bem mình thử đội hình liên tục. có thỳ copy lại chứ phải lấy cb ở impeldown làm gì
    Shaddoll likes this.
  5. ShanksAkagami

ok bạn để mình báo KTV
  6. asdqweqw

asdqweqw Member Tích Cực

cảm ơn mod bảo các bạn ý giúp mình nhanh nhá
  7. ShanksAkagami

phải sang tuần bạn ạ . cuối tuần KTV nghỉ làm . với bạn không được chat chữ màu nhé
  8. MVP-Kirito

MVP-Kirito Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri Cựu Thành Viên CCT-205

không dám chuyển sợ lỗi phiền
  9. ShanksAkagami

tháo danh hiệu ra là bình thường mà bạn
  10. ShanksAkagami

đã fix xong nhé bạn
  11. asdqweqw

asdqweqw Member Tích Cực

thanks mor
  12. ShanksAkagami

@LongRiver . cho mình xin id . sv đang chơi . chuyển từ nhân vật nào sang nhân vật nào . có bao nhiêu bộ thời trang . thời trang cộng bao nhiêu . cái thời trang cộng bao nhiêu thì bạn đăng ảnh hoặc chiến báo lúc chưa mất áo lên để mình check nhé
  13. LongRiver

LongRiver Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

ID longriver_th
    Sever 83 Zing Neptune
    Chuyển từ Hoa tiêu sang bắn súng
    Thời trang đủ 2 bộ hoàng kim và các bộ nhỏ, khoảng 16 17 bộ. Thời trang hoàng kim +30
    Chiến báo
    http://s209-haitac.haitac-gs.com/api/replay?serverid=game20209&bid=5c319f46e11a7959
    Last edited by a moderator: Mar 8, 2018
  14. ShanksAkagami

đổi mật khẩu đi nhé bạn . mình có hỏi bạn mật khẩu đâu mà bạn public lên đây ? mất nick không ai chịu trách nhiệm đâu
  15. LongRiver

LongRiver Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

bạn ơi chưa được
  16. ShanksAkagami

mình đã bảo được đâu ? cuối tuần KTV nghỉ làm mà . thứ 2 KTV đi làm lại mình mới báo để add
    LongRiver likes this.
  17. ShanksAkagami

đã đền bù nhé bạn
  18. LongRiver

Cảm ơn mod nhé
Moderators: ShanksAkagami

Share This Page