VHT Lỗi...k xài vàng mà mất 45k vàng

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi Lighting, 17 Tháng một 2016.

Moderators: ShanksAkagami
  1. KingDRoger

KingDRoger Cao Thủ Forum

Nó chuyển hết dial mua rồi thì sao mà check
  2. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Nó ol lúc 6h mấy là phát hiện lỗi, tích luỹ thì mới 1 ngày, chuyển dial 100%g ghép trúng cũng chưa chắc chuyển được
  3. MrCoffeeLOv3

MrCoffeeLOv3 Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 700.000.000 Beri

xem lượt tghép cặp khu vui chơi đi
    HiRo Mono Rin and KingDRoger like this.
  4. KingDRoger

KingDRoger Cao Thủ Forum

::burn_joss_stick:: Chờ admin kiểm tra thông tin sd vàng trên hệ thống thôi. Hi vọng là lỗi hệ thống
  5. Mr chick

Mr chick Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

mình vừa được chủ acc share vài hình ảnh về việc tiêu vàng và thấy có nghi vấn ::confuse::

đấu trường k mua lượt ng nguyên

haki vẫn full 300 lần bắt vàng

vùng biển thần bí k tiêu vàng để quay

không mua đồ trong gghc

vòng quay may mắn vẫn đủ 9999 lượt dùng vàng

mốc tích lũy tăng đúng 45k vàng ( trước đó đã tiêu 497 vàng )
  6. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Mày kiểm tra thêm lịch sử dial đi, hải hồn, chiến tích CH, exp nguyên tố lun
  7. Mr chick

chịu qua ngày chắc reset lại số lần rồi , h chỉ ngồi chờ bên kĩ thuật họ check thôi
    bên dial thì k chắc , nhưng hải hồn chiến tích ch , exp nguyên tố thì k có thay đổi đột biến
    @CS06_SSGroup
  8. Nguyễn Hiền

Bên dial chess bảo ol tầm 6-7 giờ thì ko có cửa chuyển kịp,lịch sử chuyển dial vẫn còn mốc cuối , xem có chuyển 20k dial là biết liền
  9. Mr chick

đợi ổng onl trả lời chứ ta ở bên nước ngoài đường truyền phò phạch nên cũng đếch mần ăn đc ::amazed::

// tiện thể @CS06_SSGroup ngó qua vì sao mình ở nước ngoài chơi game này không được vậy ::amazed:: , check đường truyền với . hôm qua vào game đc đúng 1 tiếng còn lại toàn lỗi k load đc game + 4r ::beat_shot::
  10. CS06_568Play

CS06_568Play Tuyệt Thế Anh Hùng Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn!
    Bạn vui lòng cung cấp cho mình thông tin sau:
    -Thời gian đăng xuất bạn nhân vật bạn hoàn toàn bình thường (ngày, giờ).
    -Thời gian đăng nhập bạn phát hiện nhân vật gặp sự cố (ngày, giờ).
    Lưu ý: bạn có thể cung cấp khoảng thời gian (từ mấy giờ tới mấy giờ) nếu không nhớ chính xác.
  11. CS06_568Play

Chào bạn!
    Thông tin này của bạn mình đã ghi nhận rồi nhé.
    Mình sẽ thông báo tới bạn khi có kết quả.
  12. Lighting

Lighting Member Tích Cực

18h ngày 17/1/2016, đăng xuất nhân vật...22h ngày 17/1/2016, đăng nhập nhân vật và phát hiện lỗi ( vào khoảng thời gian đó, chứ k nhớ chính xác là phút nào)
  13. CS06_568Play

Chào bạn!
    Thông tin này của bạn mình đã ghi nhận rồi nhé.
    Mình sẽ thông báo tới bạn khi có kết quả.
  14. KingDRoger

KingDRoger Cao Thủ Forum

Vãi cả 4 tiếng mà ông @LeeUmi bảo là 6h hơn 1 tý là đã phát hiện mất vàng. Giả sử bị mua dial thì nó dư time chuyển rồi ::surrender::
  15. Nguyễn Hiền

Uhm tại nghe thuật lại, nhưng mình biết nguyên do rồi. Cầu mong anh em CTV rollback lại dùm thôi
  16. KingDRoger

KingDRoger Cao Thủ Forum

Nph khác thì maybe chứ game5 thì khỏi mong nếu lỗi k ở hệ thống. Chức năng khoá bảo vệ nhưng không khoá xài vàng là biết độ bựa rồi. Thôi, còn may là có tích lũy coi như an ủi. Chia buồn với thím kia.::shame::
  17. Lighting

Lighting Member Tích Cực

lịch sử dial k có dấu hiệu mua bán gì cả..giờ mong Admin xem lại là vàng bị dùng vào cái gì
  18. Nguyễn Hiền

Tao đã biết nguyên do acc mày bị phá, cứ nt face tao trả lời cho, hi vọng nph rollback lại cho mày, còn không thì coi như xui bỏ vàng mua 2 con pet đi
  19. Nguyễn Hiền

20. CS06_568Play

Chào bạn!
    Trường hợp của bạn ý vẫn đang trong quá trình kiểm tra nha bạn.
    Mình sẽ thông báo tại topic ngay khi có kết quả nhé.
Moderators: ShanksAkagami