Lỗi Không nhận được danh hiệu 9 loại pet

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi DungLaDie, 10 Tháng mười 2013.

Moderators: ShanksAkagami
  1. DungLaDie

DungLaDie Thành Viên Mới

Mình bên S.66 Dragon tên nhân vật NgNguyHiem, trong đảo trân thú mình đã nuôi 9 loại pet và trong kho mình có 9 con pet nữa tại sao mình vẫn chưa nhận được danh hiệu 9 loại pet. Mong mod và admin coi lại dùm mình và cho mình danh hiệu, Thanks
  2. Onepie

Onepie Cao Thủ Forum Công Hội MANUTD.S4

Làm phiền bạn chụp lại cho mình 2 hình sau:

1. Kho pet của bạn đủ 9 loại pet
    2. Hình ảnh trong thành tựu -> nhân vật -> pet

Thanks
  3. monkeyDLufy

monkeyDLufy Thành Viên Mới

9 loại pet khác nhau bạn nhé :15:
  4. Inujasha

Inujasha Thành Viên Mới

cái thành tựu này đòi 9 con pet ở trong kho luôn hay chỉ cần có 9 loại thui
  5. ViViAn

ViViAn Thành Viên Mới

ơ thế chẳng lẽ sử dụng được 2 con giống nhau
  6. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Tất nhiên là sử dụng đc 2 con rồi
  7. DungLaDie

DungLaDie Thành Viên Mới

Mình không biết post hình bạn nào muốn coi thì cho mình yahoo mình cho coi, đó chính là lý do mình muốn admin đăng nhập acc của mình coi dùm là vậy
  8. HealthySmile

HealthySmile Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

mấy cái kiến thức cơ bản như post hình lên diễn đàn bạn nên tự tìm hiểu vì dù sao nó cũng đơn giản mà giúp ích cả đời
  9. tuannam

tuannam Cao Thủ Forum Công Hội Pirate.S2 Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri

Tức là 9 con đều giống nhau cũng được à cậu, tớ cứ tưởng phải 9 con khác nhau :emo.s2u.vn_039:
  10. AkiraDanh

AkiraDanh Thành Viên Mới

anh người nguy hiểm ơi. em cũng như anh. em có 10 loại pet. nhưng vẫn ko đc thành tựu lẫn Danh hiệu. nhưng mà bắt 9 loại pet trong kho. chứ ko phải 9 loại mình có thì cũng hơi bất công. vì ô thứ 6 mở trong kho là 75 vàng? và để mở thêm thì tốn nhiều vàng. mong admin với Mod fix lại ạh
  11. Đẹp

Đẹp Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

9slot pet là đc(ko tính pet trong kho)
  12. Đẹp

Đẹp Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

nói 9xác là full 9slot pet(9 con salome cũng đc :51:)
  13. tuannam

tuannam Cao Thủ Forum Công Hội Pirate.S2 Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri

không tính pet trong kho á :22:
    Vậy thì mình chả đủ rồi :30:
  14. RainCloud

RainCloud Member Tích Cực

Nhảm ai nói ko tính pet trong kho:26: ta chỉ có 4 con thả dông ở ngoài và 4 con trong kho sao vẫn được thành tựu 6 loại pet :39: Nói túm lại là nó lỗi thôi nhiều thành tựu đã đạt diều kiện mà vẫn ko nhận được như trận hình lv20, lv25, hay như giết Boss hoặc TOP 3 sát thương đều đủ điều kiện mà ko nhận được :33:
Moderators: ShanksAkagami