lỗi ko vào đc game

Discussion in 'Quán Rượu' started by hung731989, Aug 31, 2012.

1. Ragakov

Ragakov Thành Viên Mới

xin lỗi vì phải spam ở mọi ngóc ngách như thế này nhưng tôi chịu hết nổi rồi
  2. lukyangel123

lukyangel123 Member Tích Cực

mất mẹ cái HD rồi ko bik có đền bù gì ko đây
  3. lithoongdom

lithoongdom Thành Viên Mới

tôi thì lại chả vào được s11 lúc 1h nó chỉ dừng lúc đang vào game
  4. BteBo0

BteBo0 Thành Viên Mới

có lẽ time tiếp theo đây, sẽ k nạp thẻ nữa @@, xem có chuyển biến j` k, r` tiếp tục nạp =.=
  5. BabyKiller

BabyKiller Thành Viên Mới

Đền bù ??? Bạn đang nằm mơ giữa ban ngày chăng ??
    Cái lỗi lớn như ko tham gia HĐ tập kích xảy ra trong 5 ngày, NPH nó còn im lặng mà fix, chả đả động j đến đền bù, huống hồ là có mỗi cái việc mà chúng nó cho là cỏn con này thì đền bù đc cái nỗi j :28::28:
  6. lukyangel123

lukyangel123 Member Tích Cực

thế thua bó tay toàn tập
  7. BabyKiller

BabyKiller Thành Viên Mới

Từ cái đợt lỗi ko tham gia HĐ tập kích nó im lặng fix xong chả đền bù j là ta hiểu NPH này rồi, ko nạp 1 đồng cắc nào kể từ lúc đó. Chơi 4 fun.
  8. Kojikata

Kojikata Thành Viên Mới

Hóa ra lỗi đột xuất chứ không phải bảo trì.
    Kỹ thuật thì đi ăn trưa hết rồi, không có lấy 1 người trực. Cái này là điều tối kỵ. Bao h chả phải có người trực sever 24/24h.
    Mà có ăn trưa thật thì nếu xảy ra lỗi nghiêm trọng thế này. Nếu là 1 NPH chuyên nghiệp và có trách nhiệm thì bộ phận kỹ thuật của họ sẵn sàng bỏ dở ăn trưa về fix lỗi ngay. Còn ăn có thể gọi cơm hộp mà ăn cơ mà.
  9. StyleGirl11

StyleGirl11 Member Tích Cực

Tình hình là kiếm nãy h ra đc cái thông tin này (từ cái tên công ty ở cuối trang chủ game5.vn) trên google. Dek biết ntn, ae ai ở Bình Tân kiếm tra xem
  10. GoMuHaKi

GoMuHaKi Thành Viên Mới

Mình cũng như các bạn. Chơi ở S7. Cũng hơi buồn vì không vào để tham gia hoạt động đc. Nhưng chơi game để giải trí phải không các bạn.

Nếu sv có sự cố thì chờ sửa xong chúng ta vào ^^.

Thay vì ngồi chờ đợi => sốt ruột. Trong time đó ta làm 1 số việc lặt vặt khác: tìm hiểu thêm về One Piece, về cuộc đời của những nhân vật mà mình yêu thích trong One Piece.

Hoặc là làm việc nhà or ngủ trưa ( quan trọng lắm nhé ^^, k ngủ trưa dễ mắc bệnh hay quên lắm đấy ).

Chỉ mong là chúng ta đừng vì cuộc sống ảo mà quên đi cuộc sống thực tế.

Đừng để cuộc sống ảo làm mất vui đi cuộc sống hàng ngày.

Đôi lời tâm sự nhỏ, mong các bạn đọc và suy nghĩ. ^^
  11. Cncgckm

Cncgckm Thành Viên Mới

Các bạn làm ăn thật thiếu kinh nghiệm, ít nhất vào giờ nghỉ trưa cũng phải phân công người trực, nếu có lỗi phải viết thông báo ngay, để người chơi biết. Lỗi xảy ra hơn 1h mới có 1 MOD vào xin lỗi với lý do là " Chúng tôi còn phải ăn trưa" .Bạn đọc lại xem có thấy buồn cười không. Nếu như các bạn không định hướng làm ăn lâu dài, thì cũng đừng như lừa đảo như thế.
  12. beosmile_banned

beosmile_banned Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

lâu thế :-< tranh thủ nằm nghỉ tí vậy
  13. StyleGirl11

Cả nhà đi nghỉ trưa để chuột cắn dây điện sao :28:
  14. GoMuHaKi

GoMuHaKi Thành Viên Mới

Đây đây. mình đang định đi ăn. Thấy SanJi gọi nên nán nói chuyện vs các bạn đây ^^. Bình tĩnh nhé. Cứ từ từ khoai nó mới nhừ ^^
  15. StyleGirl11

Kệ, làm ăn ko đc thì sập, về tay VNG thì hút máu đến chết :29:, chưa kể thằng đó chuyên gia đổi mã web game để chơi trên zingme => lag trầm trọng như gunny.
  16. EdwardNewgate

EdwardNewgate Thành Viên Mới

Mình cũng không đăng nhập đc đến kết nối sv thì đứng im
  17. OneOne

OneOne Thành Viên Mới

vng hút nhưng nó chuyển máu thành niềm vui bạn à. nạp cái nào ra cái đáy đằng này :-s
  18. VietPrao

VietPrao Thành Viên Mới

các bạn cứ thong thả mà chờ , ăn trưa xong còn phải ngủ trưa nữa chứ , ngủ dậy còn phải đánh răng rửa mặt , sau đấy đi tập thể hình rồi về muốn fix gì thì fix :))
  19. OneOne

OneOne Thành Viên Mới

vậy nghỉ lễ 2-9 thì gamer cũng nghỉ khoẻ luôn à:))
  20. GoMuHaKi

GoMuHaKi Thành Viên Mới

Tin mình đi. Ít nhất nếu có lỗi thì còn có mình ở lại vs các bạn. Ha ha. Mặc dù chả giúp đc gì nhiều cho các bạn đâu. ^^.

Share This Page