Lỗi quà tinh anh và quay lại VHT

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi hoalqs55, 8 Tháng mười 2013.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: ShanksAkagami
  1. kyosir0

kyosir0 Thành Viên Mới

ai lỗi post hình lên xem cái nào, hay toàn mồm thiên hạ :77:
  2. iopeiopewqwq9

iopeiopewqwq9 Thành Viên Mới

mod nói đúng rùi các ông đừng vòi vĩnh nữa cói như đánh nhau 1 ngày là xong
  3. nhox_way1003

nhox_way1003 Thành Viên Mới

vâng các bác yên tâm nhà PH sẽ đền bù. và tất cả sẻ dc đền bù với 1 phần quà cho có. và rồi lỗi này sẽ trôi vào quên lãng =))
  4. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Mình đâu có nói là NPH sẽ đền bù......
  5. Michell

Michell Member Tích Cực

fix la fix thế nào Mod ơi cả sv ... coi như là wa trời luôn đó:59:
  6. Darkfear

Darkfear Member Tích Cực

Chuẩn cmnr lần nào đền bù cũng chỉ vài beri + vài hoạt động .Đền bù xong thì im luôn vụ bug 9 code đã ra đi 1 lượng lớn gamer giờ tới vụ này không biết con bao nhiêu đây
  7. thaohanhmy

thaohanhmy Thành Viên Mới

đừng có nói là 80 lực ko là gì. 30' được 1 lực. 80 lực =2400' gần = 2 ngày đó. Không kể được danh vọng , vàng, chiến tích nữa. Mod xem thế nào, mở được 2 even thì càng tốt chứ sao, gamer vừa được công bằng, mà nph lại được gamer yêu quý :emo.s2u.vn_009:
  8. Michell

Michell Member Tích Cực

đền bù làm gì cứ fix lại như ko có ngày hôm nay là ok thôi cần gì đền bù những ai đc free thì mất hết:53: vậy ok rồi
  9. thaohanhmy

sao phải phức tạp thế bạn, mở luôn 2 even có phải hơn ko =))))
  10. GiolLanh

GiolLanh Thành Viên Mới

roll back thì chắc chắn ko dc, mở 2 event lại càng không, thôi thì del cm event lun đi, fix rồi hẹn ngày mở lại, ai ăn dc ngày 1 coi như số họ hên vậy thôi
  11. Darkfear

Darkfear Member Tích Cực

Bợn nói nghe hay nhỉ Hàng xài rùi fix lại làm sao
  12. AkiraDanh

AkiraDanh Thành Viên Mới

@@ sever e quá trời thằng nhận dc 80 lực HD. rồi vài người dc 3 lực. trong khi đó mình dc có 1? và chúng nó đi fam quặng clear map hết. mình thì làm gì dám dùng lực. vì sợ bị clear mỏ. ko có mỏ ăn. còn chạy lên diễn đàn đăng báo lỗi thì bị gì ý @@! bác hoàng cho phép e ạh
  13. linhchung

linhchung Thành Viên Mới

tôi thấy tốt nhất game5 nên đóng mẹ nó cái game về làm lại hoàn thiện đi. làm ăn kiếm tiền gì mà event lỗi tùm lum vậy??? chưa nói đến việc event nl allblue free bị lỗi vẫn ko có động thái gì. nói thật thì tụi mày kiếm tiền xong đem con bỏ chợ thế này ah
  14. hoangthi

hoangthi Thành Viên Mới

đề nghị mở cả 2 event cho tất cả ae di, fix cái khỉ gì. Tụi nó có off nhưng k phải off 1 liên tục mấy chục ngày, có đứa nào thọt đâu. Giờ cho cái event này ra 1 đống đứa thọt đua k kip. Nghĩ sao onl đầy đủ đã mạnh rồi hoặc dù chưa manh mà tặng 500 lực hd, 150 all blue thường, 90 cá 7 sao thì chơi game khỉ gì nữa. Bán nhà mà chơi cho lại ak?? K giải quyết thỏa đáng thì nghỉ game hết đi
  15. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Thật ko công bằng , G5 coi lại cách làm việc đi, j mà có đứa online thuong xuyen cũng nhận được gần 100 lực:42:
  16. hoangthi

hoangthi Thành Viên Mới

đề nghị mở cả 2 event cho tất cả ae di, fix cái khỉ gì. Tụi nó có off nhưng k phải off 1 liên tục mấy chục ngày, có đứa nào thọt đâu. Giờ cho cái event này ra 1 đống đứa thọt đua k kip. Nghĩ sao onl đầy đủ đã mạnh rồi hoặc dù chưa manh mà tặng 500 lực hd, 150 all blue thường, 90 cá 7 sao thì chơi game khỉ gì nữa. Bán nhà mà chơi cho lại ak?? K giải quyết thỏa đáng thì nghỉ game hết đi
  17. tangbaxaiu99

tangbaxaiu99 Member Tích Cực

dự là sẽ như vụ ăn code free thôi
  18. iopeiopewqwq9

iopeiopewqwq9 Thành Viên Mới

số lượng người bị lỗi ko biết có nhiều ko sever mình chắc tầm 10 người bị lỗi
  19. QuangTron

QuangTron Member Tích Cực

người ta lại cần yêu quý chứ . lại cứ thích bị chửi với xỉ vả :76:
  20. thaohanhmy

cứ tình trạng này kéo dài, ko biết game còn tồn tại được bao lâu nữa , haizzzz
Moderators: ShanksAkagami
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.