TTPB lỗi thiệp cưới

Thảo luận trong 'Thắc Mắc - Báo Lỗi' bắt đầu bởi BaSoThai, 1 Tháng mười hai 2016.

1. BaSoThai

BaSoThai Thành Viên Mới

Hiện tại mình bị lỗi ở cái thiệp cưới này.
    Mình nhận được thiệp mời cưới nhưng ko đi được nên nó nằm trong thùng đồ.
    vấn đề là khi quá giờ thì ko làm được gì với nó, bán không được, làm ji cũng phải chờ qua ngày mới xử được nó
    và cả cái túi mình bị đầy luôn dù còn trống, không nhặt được gì, đi boss hay mua đồ shop đều ko được.
    nhờ BDH giải quyết gấp giùm mình nha
    thank
  2. beosmile

beosmile Độc Cô Cầu Bại Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator ♥ Mèo Con Dễ Thương ♥

Bạn cho mình xin hình ảnh chụp cái kho đồ trống, chỉ chuột vào thiệp mời cưới chụp thêm 1 tấm nữa nhé, + tên nhân vật, id đăng nhập, sv.
  3. BaSoThai

BaSoThai Thành Viên Mới

@beosmile
    ID: yeuem125
    Tên nhân vật: Ba Số Thái
    SV: Phong bạo 6
  4. Violent

Violent Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

::big_smile:: mình nghĩ là họ cưới xong r nhưng bạn chưa vào lúc họ phát thiệp thôi chứ k phải lỗi
  5. BaSoThai

BaSoThai Thành Viên Mới

đây là cảnh lấy đồ từ kho ra, vậy có lỗi ko bạn nhỉ :D

6. beosmile

beosmile Độc Cô Cầu Bại Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator ♥ Mèo Con Dễ Thương ♥

bạn bấm dùng đi, xem thời gian diễn ra lễ cưới là khi nào và bạn có vào trong lễ cưới khi đó hay không
  7. beosmile

Bạn thử bấm dọn kho đồ xong f5 lại nhé
  8. BaSoThai

BaSoThai Thành Viên Mới

ok, sau khi mình làm theo cách của bạn đã ok rồi
    thank b nhiều