NRT lỗi trả lễ noel

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi minhdoan, 4 Tháng một 2019.

1. minhdoan

minhdoan Member Tích Cực

sao mình nạp tiền vào mèo trả lễ thường lại ghi là nạp 0 đồng
    và sao mình mua lễ noel 10000 vàng trả lễ 60000 vàng 150 ngày, mà sao hôm nay và hổm rài không thấy trả lễ lại ạ. đang thắc mắc. xin dmin xem dùm ạ
  2. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

3. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

báo fanpage link trên giúp mình nhé
  4. minhdoan

minhdoan Member Tích Cực

dạ fanpage link là gì ạ. tại mình không rành vấn đề này, ban có thể giúp mình ko ạ. tại hôm nay đã 10-1 mà mình vẫn chưa nhận trả lễ của noel minh mua 10000 vàng. minh nạp 1 triệu để mua đó bạn, mong bạn giúp giùm mình nhé. mất tiền mất vàng hic hic mai này mình không dám mua cung ko dám nạp luôn đó bạn.
  5. minhdoan

minhdoan Member Tích Cực

chủ tai khoan tên nguyenminhdoan993
    tên nhân vật : joe hiro guy
    sv là S0003 KAKASHI
  6. Mizuki Himeji

link trên đó bạn lên gửi tin nhắn báo lỗi nhé