NRT Lỗi

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi KuroUsagi, 26 Tháng hai 2016.

1. KuroUsagi

KuroUsagi Member Tích Cực

Event Làng Lá du viên nạp 5k vàng được bao lì xì*10 nhưng khi mở bao thì ko được vật phẩm mà bao lì xì vẫn mất đi???
  2. King Boom

King Boom Nothing Forever Moderator ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Ninja Vô Song

Bạn Ghi rõ
    ID :
    Tên Nhận Vật:
    Sever Đang chơi:

Để mình báo kỹ thuật kiễm tra nha
  3. KuroUsagi

ID: zzkurousagizz
    Tên nhân vật: ~KuroUsagi~
    Sever: s92
  4. OneMore

OneMore Chém Gió Thần Sầu Moderator Cộng Tác Viên 568Play Lãnh Chúa Làng Lá Ninja Thần Thoại

Cái bao li xì đó chỉ ko có bạc thôi còn các vật phẩm khác vẫn bình thường ::beat_brick::
  5. KuroUsagi

bạc là cái quan trọng nhất r còn gì =3= r khi nào đc trả??
  6. KuroUsagi

r vụ này khi nào sẽ xong...hay là giống vụ 130 ảnh hồn 7 màu báo nửa năm xong ko đá động gì hết...lần này là 200 giấy bạc 10
  7. KuroUsagi

8. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

9. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

Mình vừa báo cho bạn rồi nha mong ban thông cảm tuần trước mình check ko nhiều nên sót cái này
    KuroUsagi thích bài này.
  10. Knight Shark

Knight Shark CẮN CÁP THẦN CÔNG Moderator Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại

giờ các bác báo lỗi, muốn nhanh cứ tag vào đề phòng bọn mình check thiếu. Dạo này bận bịu quá, k check 4rum nhiều được. Cứ đè thằng Dark ra tag nó vào là đc ::big_smile::::big_smile::
    KuroUsagi thích bài này.
  11. CS08_568Play

CS08_568Play Cao Thủ Forum Super Moderator Thành Viên 568Play

12. Mizuki Himeji

có gì vậy ạ ^^
  13. KuroUsagi