Lag mất Dial .........

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi RainCloud, 28 Tháng chín 2013.

Moderators: ShanksAkagami
  1. RainCloud

RainCloud Member Tích Cực

Mới đánh bài thua xong thì chớ lại còn mất Dial, mới nhấn gửi vào 10k Dial mà nó ko nhận ra ngoài vẫn bị trừ Dial ra vào mấy lần vẫn thế làm lại fats nữa cũng chả thay khác trong ko nhận được mà ngoài vẫn trừ :31: Đã thoát Game đăng nhập lại vẫn vậy ............
    Mong các Ad các Mod sớm giải quyết giùm :30:
    ID : raincloud64
    Name : Elena
    Server S7 - Robin
  2. ViViAn

ViViAn Thành Viên Mới

sau khi mình gặp trường hợp này 1 lần chờ đến quá 10h PM thì lại có bạn chờ đi @@
  3. RainCloud

Đã 10h30 mà chưa thấy gì :45:
  4. ViViAn

ViViAn Thành Viên Mới

phát này chắc lỗi nặng @@
  5. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Bạn có thể đợi đến ngày mai. Nếu vẫn ko được thì mình sẽ hướng dẫn bạn cách hỗ trợ.
  6. RainCloud

Hỗ trợ gì thì làm nhanh giùm, thằng chủ acc bỏ game rồi mới thử gửi vô 2k dial vẫn bốc hơi ko dấu vết :77:
  7. nuns2koi

Mình có nói rõ là nếu ko được thì mình sẽ hướng dẫn mà. Có thấy chủ topic nói gì nữa đâu. Bạn cho mình hình ảnh cụ thể lúc trước khi cho dial và lúc sau khi cho dial nhé.
  8. RainCloud

load lại thì 2k đã xuất hiện nhưng số hum trước thi vẫn ko thấy, giờ đòi hình ảnh trước khi nó lỗi thì ta quay về quá khứ chụp ảnh lại rồi up lên ah ?:59:
  9. nuns2koi

Ko có hình ảnh cụ thể thì mình hỗ trợ làm sao đc hả bạn. Chứ nói mồm cũng trả giải quyết đc vấn đề gì.
  10. galaxyXO

galaxyXO Member Tích Cực

gửi 12k dial vào thì báo lỗi gửi thất bại
    F5 lại mất hình luôn :|
  11. nuns2koi

Nếu trong quá trình bị như vậy. Bạn có thể gửi thêm 1k và chụp ảnh lại, mất 1k cũng ko đáng để lấy đc tấm ảnh phải ko bạn. Mình sẽ gửi lên cấp trên xem xét nếu như các bạn có ảnh đầy đủ.
  12. Licker

Licker Thành Viên Mới

trước mình cũng bị nhưng 1 lúc sau là dial lại hoàn lại mà. TH của bạn lạ nhỉ :emo.s2u.vn_106:
  13. galaxyXO

galaxyXO Member Tích Cực

sáng nay vào thì lại thấy rôi
    a men !!!
  14. nuns2koi

Rút kinh nghiệm nhé. Nếu lần sau có mất dial thì bạn có thể ko cần phải F5 vội. Hãy gửi thêm 1 lượng dial nhỏ để lấy hình ảnh nhé.
  15. GietHet

GietHet Thành Viên Mới

thỉnh thoảng lag tí bị mất đồ . nhưng f5 là lại đc thui
  16. ChuNhaNghi

ChuNhaNghi Member Tích Cực

lấy lại = niềm tin ah, tui mấy lần bị mất khi đang đánh đây, vừa tố toàn bộ với nó xong đang trong thời gian đấu giá thì...đơ..10s...vẫn đơ..ko ấn "quay lại" đc, click đấu giá thì có thông báo " kết nối sv chưa thiết lập" trong khi vẫn chat đc với AE, bắt buộc phải F5, vào lại chả biết thắng thua thế nào nhưng về 0 Dial, mà đội đẹp..có Jinbe, chopper trong bài riêng...bị 2 hay 3 lần như thế nên bỏ chơi bài luôn rồi:28:
  17. minhdang233

minhdang233 Member Tích Cực

đánh bài lag như chó là sao

DM nó, đánh bài lag lag giật giật như chó là sao, cứ xõa là nó treo, đéođc xép trận,đéo thấy đánh mà vô thấy thua 20k, mấy ván rồi, cái đis mẹ nó làm ăn ko đc thì dẹp mẹ đi
  18. _LoveYou_

_LoveYou_ Member Chính Thức

mất 20k vì xếp có 2 đứa đây :emo.s2u.vn_087:
  19. karamen

karamen Thành Viên Mới

tối nay đánh bài lag ấn song 1 lúc mới thấy đc
  20. LinkinJack

LinkinJack Thành Viên Mới

bữa đang vào xếp trận thì mất mẹ cái khung xếp trận làm 2 tướng mất mẹ 20k dial nè :)) giờ chả đánh nữa cứ để dành thôi
Moderators: ShanksAkagami