Loi ko vao duoc loan chien quan hung

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi tuanhd34, 24 Tháng mười hai 2014.

1. tuanhd34

tuanhd34 Thành Viên Mới

adm kiem tra giup hom nay mn deu bi loi ko vao duoc loan chien quan hung! da so mn deu mat luot di loan chien quan hung!
    Hy vong adm som fix loi de ngay mai ae co the tham gia loan chien quan hung!
    thanks!
  2. Truongkute11

Truongkute11 Thành Viên Mới

vấn đề này mình ko bít!
  3. GirlXinh2014

GirlXinh2014 Thành Viên Mới

Trường hợp bị lỗi loạn chiến quần hùng. Bên kỹ thuật sẽ sớm fix lại cho các bạn nhé ^^!
  4. tuanhd34

tuanhd34 Thành Viên Mới

hix sang nay van chua vao duoc loan chien nhe ban!@
  5. zikzak

zikzak Thành Viên Mới

2 ngày roi ko vao duoc loan chien biet mat bao nhieu bac khoa nguyen khi tien dong ko? Yeu cau nha phat hanh den bu moi nguoi 3 vien kim phong ngoc lo hoan . Neu ko den bu thoa dang ae deo nap nua cho no chet doi di
  6. haruharu

haruharu Thành Viên Mới

ae dung may j va choi o? sv nao chac gio sv ban nhieu nguoi onl di loan chien len qua tai? thoi sv minh dag choi van di loan chien binh thuong
  7. zikzak

zikzak Thành Viên Mới

6 plus , sv thuy yen hoa son. Nguyen cái sv ty -hs k chien duoc thui
  8. Messi

Messi Thành Viên Mới

Đề nghị mod kiểm tra lại dùm. Nạp card 1000knb lúc 23h30 ngày 25/12 event x2 knb mà ko thấy x2 gì hết.
    Acc: nguyenducphuc76
    Sv: ngũ độc minh giáo
  9. HaPhuong

HaPhuong Thành Viên Mới

Tình trạng này giống như sv ngami duongmon , và đặc biệt mới 23h là mọi thứ trở vềgias bán như cũ là sao ??
  10. potayadm

potayadm Thành Viên Mới

Vay thi m dung nap nua nghj game dj xem ngta doi ko , keu ngta fix ma noi gjong cho do hak, m nghj me dj xao loz , nap duoc deo bnhju len day la lang ,
  11. potayadm

potayadm Thành Viên Mới

May thang lon nap duoc ti tien len day de doa nguoi khac ,deo choi duoc thi nghi me di
  12. zikzak

zikzak Thành Viên Mới

Tiền tao nạp đủ nuôi sống cả nhà m ;););)
  13. GirlXinh2014

Lỗi Loạn Chiến dg kiểm tra lại. Trước đây Loạn chiến chỉ diễn ra vài tuần, giờ là mãi mãi. Chỉ là bị lỗi, mình nghĩ mất vài ngày chẳng ảnh hưởng đến mn nhiều đâu.
  14. GirlXinh2014

Mình muốn hỏi bạn suốt cả ngày bạn làm gì?? 23 tiếng đồng hồ sáng tời chiều tối sao bạn ko mua, mà phải đợi tới 23h30 mới mua?? Mình thấy chuyện đó chẳng có gì lớn lao cả.
    Bạn có thể cung cấp đầy đủ thêm thông tin giúp mình dc ko??
    Tên NV:
    Loại card:
    Nếu là Mobile và Viettel thì bạn nạp 250K VND thì vẫn chưa đủ 1000K NB nhé. Vì bị -5% nha
  15. tuanhd34

tuanhd34 Thành Viên Mới

khi là game thủ thì mới biết 1 ngày cũng ko thích hương chỉ vài ngày! adm trả lời như vậy quá vô trách nhiệm?
  16. GirlXinh2014

Mình thấy trả lời như vậy ko vô trách nhiệm, nếu vô trách nhiệm thì mình đã ko lên đây trả lời bạn. Game thì tất nhiên là có bị lỗi, lỗi thì phải có thời gian sửa. Chỉ có vậy thôi mà mn lên than phiền. Mn cũng phải thông cảm chứ !!! Trước đây ko có loạn chiến thì sao?? Mn vẫn chơi tới giờ vậy.
  17. Messi

Messi Thành Viên Mới

Tên Nv: Baobien
    Loại card: zing
    PS: Đã có 1000 knb trong túi đồ rồi mà chưa đủ sao đc. Nhưng ko x2 knb.
  18. GirlXinh2014

Girl sẽ nhở bên kỹ thuật kiểm tra lại nhé. Baobien chứ gì :haha:
  19. tuanhd34

tuanhd34 Thành Viên Mới

game có lỗi duong nhien can thoi gian sua? quan trong la thoi gian dai hay ngan?Vay tui ko nói gì nhưng ít ra adm cũg phải trả lời có tương lai tí VD: chúng tôi đang cố gắng khắc phục trong thời gian sớm nhất có thể,v.v...Day adm tra loi loi vai ngay chac tui nghi khong van de gi??? lỗi vài ngày mà ko vấn đề chăng? ko có là ko có, co là phải tốt và đừng bao h nói trước đây với bây h?
    Hỏi adm 1 câu đơn giản nhé trước kia nước ta ko có điện máy thế kỷ ko sao? h có điện rồi mất một ngày diện mà người dân nhà nước các doanh nghiệp thiệt hại rất lớn? doanh nghiệp nước ngoài mất 1 ngày điên chắc mất vài tỷ đo adm?
  20. ngonnn

ngonnn Thành Viên Mới

UOTE="GirlXinh2014, post: 448317, member: 92532"]Lỗi Loạn Chiến dg kiểm tra lại. Trước đây Loạn chiến chỉ diễn ra vài tuần, giờ là mãi mãi. Chỉ là bị lỗi, mình nghĩ mất vài ngày chẳng ảnh hưởng đến mn nhiều đâu.[/QUOTE]
    câu nay adm tl vô tư quá nhé..đúng la sai rồi đó...nêu ko ra loạn chiến thi ko ra ngay từ đầu đi..ra rồi lại để ae ngóng chờ.lại còn mất bnhieu nk.td va bk nữa.mà lỗi ko pải time ngắn nhé.nhứg 2-3 ngay đó adm..chả cần gi nhiều nhưg kũg có 1 ít để làm hài lòng va an ủi ae chứ