VHT Mất tài khoản

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi tungpro4799, 22 Tháng bảy 2017.

Moderators: ShanksAkagami
  1. tungpro4799

tungpro4799 Thành Viên Mới

tui onl 24/24 acc đó 2 ngày ở sv đó tâm huyết vào đó cả đống r
  2. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

bây giờ bạn còn nhớ cái id face mà bạn hay vào hay không ? sv đang chơi nữa . thêm 1 điều nữa là bạn cần chứng minh acc đó là của bạn thì mới lấy lại acc được
  3. tungpro4799

Mình kh nhớ gì @@ chỉ nhớ 57 đuôi id face , acc đó thì mình chơi bên s368 tên tùngthơmtho , sáng hqa mình còn onl 5h để làm n.vụ rồi offf
  4. tungpro4799

Acc đó mình nạp 120k và vẫn giữ hết card
  5. tungpro4799

Thôi e bỏ acc đó , làm ăn chán quá ... em đợi sever mới tạo acc khác mất nguyên ngày chăm acc còn gì đua với tụi nó ==
  6. QuangDang

QuangDang Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 16.000.000 Beri

Ông ko nhớ id thì ngta giúp đc j mà bảo làm ăn chán ::brick::
  7. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

Đến chịu với bác luôn, họ cần ID để kiểm tra và xác nhận xem có đúng nick đó đã được tạo chưa, bạn không nhớ không nói ID cho họ kiểm tra mà trách họ làm ăn chán, có mà bạn làm ăn chán ấy, chả lẽ giả sử giờ bạn đọc 1 cái ID lạ hoắc cái nói họ tìm lại mật khẩu cho tôi tôi quên mất rồi, xin lỗi chứ đừng hòng họ làm cho.
    Vả lại nếu đã là free-user thì lỡ quên rùi bỏ cũng có sao, nếu thực sự đam mê game và có tâm huyết với game thì chờ ra sv mới vô chơi cũng lại vào top được thôi, mình chơi game này chắc cũng phải hơn 3 năm rồi đây.
  8. ShanksAkagami

thế nào là làm ăn chán hả bạn ? giờ tự dưng bạn vào k ai biết bạn là ai cả xong bảo bạn mất cái này mất cái kia . mà đến cái tên đồ mình mất là gì còn không biết thì ai giải quyết được cho bạn ? vô lý vừa thôi chứ ?
  9. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

Mặc kệ em nó đi mod, mọi người hiểu mà, đến mình đọc mấy lí do củ chuối của nó còn bực mình.
  10. tungpro4799

Thế này lại kêu không làm ăn chán ? bth tôi vào 1 id hoàn toàn khác vs bây giờ tôi vào , nếu tôi biết id tôi cũng kh cần đăng vì pass tôi giữ ôk?
    Rỏ ràng game lỗi các chú người ngoài lại bon chen ai ta gọi vô duyên đó
  11. tungpro4799

Đơn giản mình kh giữ vì , game có đăng nhập = facebook cứ thế mình đăng nhập và vào , và ngày hqa tôi đã đăng nhập nhập game = facebook tôi sữ dụng mấy ngày nay thì ra dùng 1 tài khoản khác hoàn toàn ?
  12. tungpro4799

Còn việc mấy bạn không phải là mình đừng đem ra ăn hôi theo , mình nói hoàn toàn sự thật ôk?
  13. tungpro4799

Còn về bác là member chính thức có thể nói câu đó ? Chính game lỗi tôi báo mod để mod sửa ok ? Kệ là kệ cái gì ở đây , bác hơi quá đáng rồi đấy !
    Vào đọc comment bực mình
  14. ShanksAkagami

bây giờ bạn lên CA báo mất đồ . CA hỏi bạn mất đồ gì ? đến tên đồ vật bạn mất còn không nói ra được thì người ta tìm cho bạn kiểu gì ? lấy gì để chứng minh đấy là đồ vật bạn bị mất ?
  15. tungpro4799

Nhưng giữa game và c.an có liên quan đâu ad ? E chỉ biết lỗi đăng nhập = facebook bị gì mất tài khoản em thôi . nếu em biết đc id thì e đã kh đăng lên làm gì
  16. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

Đây là 1 diễn đàn đấy nhé bạn trẻ, đã tham gia vào diễn đàn thì bất cứ ai cũng có quyền đóng góp ý kiến, vào thấy bạn giải quyết vấn đề mất tài khoản của bạn củ chuối như thế thì ai mà giúp bạn được, thế bạn trả lời tôi xem tự dưng tôi bảo mất acc , và tôi không nhớ tài khoản của tôi có ID đăng nhập là gì, yêu cầu cấp lại tài khoản thế này thế này cho tôi thì thằng nào dám làm? Suy nghĩ cho kĩ trước khi bảo họ làm ăn tắc trách nhé.
    Còn đây ad chỉ đang cho 1 ví dụ thực tế thôi nhé bạn trẻ, ad không bảo là game liên quan hay không liên quan đến C.A, chỉ là trường hợp bạn y chang vậy đấy, không biết mình bị mất cái gì thì "RÁNG MÀ CHỊU" chứ đừng có ở đó la làng họ làm ăn tắc trách, đọc cái này của bạn là tôi thấy ngứa háng nhất đấy.
  17. ShanksAkagami

mình ví dụ thế thôi ? cùng là hỗ trợ mà ? giờ cái tài khoản bạn còn không biết là tài khoản nào thì mình làm sao báo đến KTV để check được
  18. tungpro4799

thôi em chịu mất em luôn , em chỉ báo là lỗi v còn bạn kia ngứa tự mà gãi còn vào đây la làng
  19. tungpro4799

coi như cái này em sai , e kh biết giữ
  20. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

Hee... bạn hiểu vậy là tốt rồi, đâu ai muốn gây sự với bạn đâu do cách nói chuyện của bạn thôi
Moderators: ShanksAkagami