mấy bạn cho hỏi

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Nothing On Me, 12 Tháng tám 2012.

1. Nothing On Me

Nothing On Me Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Phụ bản đánh thuyền trưởng Kuro, mình được 65/75 sao rồi,bây giờ không biết làm gì nữa để clear cái phụ bản này cho đủ 75/75. Bạn nào biết giúp mình với
  2. Donquixot Doflamingo

Donquixot Doflamingo Thành Viên Mới

à chỉnh đội hình sao cho 2 thằng khỏe nhất đánh thằng Kuro là ok rồi :19:
    Nothing On Me and (deleted user) like this.
  3. Youngz

Youngz Thành Viên Mới

Nhìn kế bên thằng Kuro có chiếc thuyền, vào chiếc thuyền đó đánh típ
  4. Trafalgar_law

Trafalgar_law Thành Viên Mới

Lúc đầu các nhiệm vụ phụ bản nó chỉ bắt bạn đánh hết tướng trong 1 số nhất định là đủ " SAO" , về sau có một vài cái nó bắt phải làm NV đặc biệt ( muốn có 10 sao của phụ bản thằng KURO thì nó yêu cầu bạn phải đánh thắng nó chỉ với 2 tướng thôi nhé , đọc kỹ phần mở hòm sẽ thấy [​IMG]
    Nothing On Me and (deleted user) like this.
  5. Nothing On Me

Nothing On Me Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

6. ViVuVoVe

ViVuVoVe Thành Viên Mới

Đánh với 2 thằng tướng là đc 10* nữa đó b àh
  7. Terumi Afuro

Terumi Afuro Thành Viên Mới

2 thag tuong thua suc danh boss
  8. Nothing On Me

mình để 2 tướng đánh thắng thằng kuro rồi mà vẫn ko được, @@
  9. Trafalgar_law

sao lại ko được , 2 tướng ở đấy là chỉ có 2 thằng trong đội hình và cũng chỉ có 2 thằng trong trận đấy thôi < chứ ko phải 2 thằng bem chết nó đâu nhé ><
  10. Nothing On Me

tổng số người cả mình và nó ở trong trận là 2 người à, bạn nói cụ thể hơn 1 chút đc ko :20:
  11. XLawHero

XLawHero Thành Viên Mới

Quánh tướng nhiều lên tui quánh hơn 20 con cũng dc 75*
  12. Trafalgar_law

chỉnh đội hình bỏ bớt nhân vật ra , vào đánh nó chỉ có 2 người thôi < đánh nó chỉ với 2 tướng thôi >< có gì đâu mà khó hiểu , 3 thằng rút bới đi 1
  13. Nothing On Me

đánh nhiều quá cũng tốn lực HĐ lắm chứ bạn,đánh ít mà hiệu quả thì vẫn hơn chứ
  14. Nothing On Me

chắc do làm sao ấy chứ, phụ bản đánh thằng don krieg với arlong mình đều không full được sao,dù sao thì cũng tks bạn đã nhiệt tình giúp đỡ
  15. Justice

Justice Thành Viên Mới

bạn mở cái bản rương quà phụ bảng ra, bạn sẽ thấy những yêu cầu nv đúng ko, bạn sẽ thấy những ngôi sao màu bạc, bạn thực hiện đúng yêu cầu xong nv nào thì ngôi sao thành màu vàng, bạn nhìn xuống dưới cùng sẽ thấy có câu "khiêu chiến đặc biệt đạt điều kiện có thể nhận"
  16. Anh Hao

Anh Hao Thành Viên Mới

Phó bản 42-45 núi Reverse làm sao để hoàn thành được phó bản đặc biệt vậy mọi người !
    Khiêu chiến đặc biệt đạt điều kiện có thể nhận Cái này là khiêu chiến gì thế