mấy mod tính bơ luôn vụ phần thưởng = card à

Thảo luận trong 'Thắc Mắc' bắt đầu bởi NoBlese, 8 Tháng tám 2015.

1. NoBlese

NoBlese Thành Viên Mới

cũng khá lâu rồi mà chưa nhận được phần thưởng của các event trên face lẫn diễn đàn, mod @OneMore thì kêu là ngày 4/8 sẽ phát, bây giờ đã là ngày 8 mà chưa có 1 mail gửi tới, chán thật . Hẹn thì phải cho cái tg chính xác chứ
  2. besthaitac

besthaitac Thành Viên Mới

cả game naruto cả vht mình còn 5 cái code nữa chưa nhận :z
  3. NoBlese

NoBlese Thành Viên Mới

có mấy cái card chạy ra mua tí mà hẹn lên hẹn xuống , nản mấy ổng luôn
  4. bibumase

bibumase Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

may mod vao cho cau tra loi xem nao
  5. VockDa

VockDa Member Tích Cực

cứ có topic về việc này thì chả ông mod nào vào trả lời
  6. bibumase

bibumase Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

@NoLimit

tag thu? xem may mod tra loi the nao
  7. VockDa

VockDa Member Tích Cực

@KnightShark mod hỏi dùm cty dùm bọn mình đi, đợi lâu quá rồi
  8. Knight Shark

Knight Shark CẮN CÁP THẦN CÔNG Moderator Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại

Về việc Card điện thoại thưởng để sang thứ 2 mình sẽ hỏi lại cho các bạn nha. Có thể vì vấn đề trao phần thưởng này nó rắc rối hơn trao SSR nên chậm trễ, mình biết các bạn cũng đợi khá lâu rồi nhưng mong các các bạn thông cảm nha :z:z
  9. VockDa

VockDa Member Tích Cực

lâu vãi luôn ấy , hẹn mà toàn trễ hẹn ko à :pde2:
  10. VockDa

VockDa Member Tích Cực

hỏi mình bọn mình chưa mod ơi
  11. Knight Shark

Thông tin mình mới nhận được là thẻ sẽ được phát vào ngày mai nha các bạn :haha::haha::haha:
  12. VockDa

VockDa Member Tích Cực

đúng không đấy :pde67: mà cho hỏi cái cuối nè :pde71: phát hết tất cả event kể cả trên face luôn à mod và gần đây nhất là event chế truyện :pde16::pde16:
  13. Knight Shark

Ẵm nhiều giải nhiều nơi vâỵ, chia sẻ cho giải cho mọi người cùng vui nào :pde16::pde16:. "THEO THÔNG TIN " mình nhận được thì là ngày mai đó :pde13::pde13:
  14. VockDa

VockDa Member Tích Cực

trúng nhất giải thiên lý truyền âm, nhất chế truyện :pde48: đủ 1 em tướng rồi chứ nhỉ :pde81:
  15. Knight Shark

chia sẻ của e ở đây là, sẻ đôi phần thưởng ra xong rồi chia đôi, bác 1 phần, e 1 phần đấy bác :z:z. Chứ ai kêu bác kể ra cho ae Gato làm giề :pde5::pde5:
  16. VockDa

VockDa Member Tích Cực

Hôm nay không có thì mod mất trym nhé :pde41:
  17. Knight Shark

Nếu mà có thì đằng ấy mất ... với đằng này nha :pde12::pde12:
  18. bibumase

mình mới nhận đc 1 card 50k mobi mail bibumase2704@gmail.com (trong khi mình đc 2 giải 50k)

nhờ mod check dùm xem là lỗi do BQT quên hay là do BQT chưa phát thưởng hết nhé!

các giải 20k còn lại mình nhận đc hết rồi.

tka mod!
  19. Knight Shark

ok mình sẽ nhờ bên phát thưởng kiểm tra lại hộ nhé
  20. shinzuki

shinzuki Member Tích Cực

Hiện tại Ad đã gửi lại.
    Bạn vui lòng check mail lại giúp mình nhé !