[Một lần nổi tiếng & Hải tặc may mắn] Topic giải đáp thắc mắc về event

Thảo luận trong 'Hậu Trường Event' bắt đầu bởi McLouis, 3 Tháng hai 2015.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: Vinci
  1. KaiT

KaiT Member Tích Cực

2 năm rồi, thêm vài tháng nữa nhằm nhò gì :pde29:
  2. DPerona

DPerona Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

Cái mặt a cười đểu đểu xao xao ấy :(
  3. KaiT

KaiT Member Tích Cực

:pde29:
  4. Shiki

Shiki Thành Viên Mới

bác mod nói thế thì khó cho bọn em quá, em đi làm cả ngày cố làm cái event kiếm code chơi duy trì acc, em làm đúng các thể lệ chương trình và cứ tưởng có code rồi thì em còn làm làm j nữa, hôm nay ngày cuối rồi mới biết mình sịt code nên mới thắc mắc @@. bác có quyền nên nói thế nào cũng được nhưng mà em thì không phục lắm. haizz
  5. SanJy

SanJy Member Tích Cực

Em thanks mod :pde34::pde34:
  6. SanJy

SanJy Member Tích Cực

mod cho em sửa bài thành bài này với nhé.Em không sửa được bên topic kia vì topic đang khóa.Có gì sai mod chỉ bảo.Dung ban acc em.Khổ thân:pde56:
    Tên nhân vật : Teppi
    Server đang chơi :
    S48_TEACH
    Email nhận thưởng zajhanam_91@yahoo.com
    Thứ hạng may mắn : 96
    Hình tham gia Event :[​IMG]
  7. KaiT

KaiT Member Tích Cực

Mình đã tổng kết kết quả hằng ngày cho các bạn tiện theo dõi rồi mà. Chứ ai muốn làm khó các bạn đâu
    Last edited: 9 Tháng hai 2015
  8. McLouis

McLouis Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động

Event kéo dài 6 ngày hơn, chúng tôi ghi rõ thể lệ và cách thức tham gia, đồng thời ngày nào cũng công bố giải thưởng, bạn KHÔNG QUAN TÂM thì đừng bảo KHÔNG PHỤC gì đó, TƯỞNG là chuyện của riêng bản thân bạn thôi!
    KhoaiLangCong thích bài này.
  9. Shiki

Shiki Thành Viên Mới

Mod nói có vẻ oai quá ha. mình không quan tâm thì đã không cố gắng làm code rồi, mình bận và giờ mới có thời gian check diễn đàn; nên bây giờ mới biết là danh sách trúng giải đã dc thông báo hàng ngày từ mod KaiT, không được code cũng một phần là do mình nhưng mình thắc mắc cũng là cách để các mod hiểu và tìm ra nhiều cách giúp đỡ người chơi tốt hơn nữa thôi. Còn bạn thì chắc thuộc dạng lúc nào cũng đúng rồi , khỏi nói =))
  10. McLouis

McLouis Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động

cách thắc mắc của bạn có đúng không? Cách góp ý của bạn đã khiến người nghe hiểu bạn muốn nói gì chưa? " bác có quyền nên nói thế nào cũng được nhưng mà em thì không phục lắm" là câu góp ý mang tính xây dựng của bạn chăng?
    Còn giúp đỡ người chơi thì có không? Các bước chi tiết về event đã đưa từ ngày đầu tiên, viết rất rõ ràng, bạn không đọc nên bạn không biết, chứ không phải bạn ko có thời gian check nên bạn không biết, đó là vấn đề cần làm rõ!
    Còn ko nhận được code là lỗi ở bạn, chứ không phải một phần do bạn thưa bạn!
    Còn nếu bạn giở giọng ra rằng tôi lúc nào cũng đúng, hay oai lắm này nọ, xin thưa, cái đó chỉ là bạn ngồi TƯỞNG thôi! Tôi không hề nhận, bạn thắc mắc tại sao thì tôi nêu lý do rồi đấy.
    Last edited: 9 Tháng hai 2015
    KhoaiLangCong thích bài này.
  11. Gao Đỏ

Gao Đỏ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

em đã report bài bên 1 lần nổi tiếng như lời mod nói. và e vẫn nhận đc code hải tặc may mắn chứ ?(e có trong danh sách trúng thưởng)
  12. KaiT

KaiT Member Tích Cực

Giờ mới report à :pde73:
  13. Gao Đỏ

Gao Đỏ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

hehe e canh ăn mỏ rồi mới ra 4r đc. với lại e xài Dcom nên a Mod đẹp trai thông cảm cho e lần này nhé
  14. KaiT

KaiT Member Tích Cực

:pde86: để xem xét
  15. Gao Đỏ

a mod đạp troai trâm trước e lần này đi mà. lần sau e sẽ mở to 2 con mắt ra đọc để ko phải làm phiền a nữa :haha::haha:
  16. KaiT

KaiT Member Tích Cực

Giải đáp thắc mắc về kết quả event "Một lần nổi tiếng".
    ===============================
  17. DragonBBB1

DragonBBB1 Thành Viên Mới

Đã có danh sách rồi cho e hỏi khi nào thì code phát vào mail hả Mod @KaiT
  18. FuffyFake

FuffyFake Cao Thủ Forum

cho em hỏi là cái này là random người chơi hay ai cũng được ạ?
  19. DragonBBB1

DragonBBB1 Thành Viên Mới

bạn xem có tên mình trong danh sách ko nè
  20. FuffyFake

FuffyFake Cao Thủ Forum

ý nhầm, cho hỏi cái 1 lần nổi tiếng cũng là random ạ? :(( xịt rồi
Moderators: Vinci
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.