Một số chia sẻ về kinh nghiệm cho người chơi môn phái thiên vương trong VÕ LÂM mobile

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi Maimeo, 19 Tháng tám 2013.

1. Maimeo

Maimeo Thành Viên Mới

Đây là cách đánh gia nhìn nhận chung của tớ về môn phái thiên vương
    thiên vương là một môn phái khá mạnh có thể là vô đối nếu biết cách tăng điểm và úp đồ .ngoài ra yếu tố cần và đủ để nó trở nên manh và không ngại một ai là hộ vệ vad skill khi luyện.
    thiên vương khi mới chơi lực chiến còn thấp dame yếu vì nó dame theo kiểu ngoại công lc cao thì dame to ,ngay từ khi lc còn thấp thì bạn nên bốc quẻ kiếm đồ 85 và hp là điều rất cần ,vì vậy đồ thiên vương mặc bạn nên mặc đồ thể chất la dòng chính , và theo tớ nên mặc đồ 3 dòng , dòng còn lại bạn chia cho thân pháp và lực đạo , có nghiêng về lực đạo nhìu hơn nếu bạn muốn chơi công ,vad đương nhiên có lcc vũ khí thì quá ngon còn không bạn cứ cầm vk 85 thể chất lực đạo . khi bạn đạt lv 59 trở lên bạn có thể tùy ý dừng lại luyên skill , nếu ép đồ như trên full thì hp của bạn lên đến 14k hp chưa bao gồm ngọc , chừng đó hp đủ để sl ngang ngửa vs những thằng có lc cao hơn 100d trở về và đương nhiên hp thì tv là vô đối rồi . phương châm của mình la lấy máu nhìu bù thủ ít phù hợp với những bạn có túi tiền vừa phải , kinh mạch bạn cứ tho đốc mach mà tăng khi có vip dc một lần tăng kinh mach miễn phí bạn nên dùng lần đó ep vào skill đầu mối max ,tăng công kích .
    và nên dùng ngọc phá phòng bạo kich chính xac, sinh mệnh và lực đạo là chủ yếu vì đồ thiên về phòng thủ nên h bạn phải tăng công kích vì tv dame mạnh khi lc cao .
    skill nhân vật skill đầu tiên bạn nên dùng skill chiến thần , và skill 2 khi đủ lc 300 bạn nên dùng skill xuyên thoa , còn hv thì tối ưu nhất là bạn nên dùng thánh nữ nó làm đối phương k hồi hp dc khi nó dùng hv hoặc skill hồi hp .khi đó thì mình chỉ việc chén vì vô hiệu hóa dc khả năng hồi hp . thường thì bon chơi hồi hp rất yếu nó chỉ dựa vào lương hp hồi phục để trụ ngang ngửa với mình . ngoài ra bạn nên luyện thể để tăng lc . tọa kỳ theo kinh ngiệm tớ dùng knb tưới cam thảo cho hảo hữu dùng cách này hảo hữu và mình đều có lợi và tất nhiên minh mất một phải lấy lại hai chứ k ai ngu gì mất không hoặc huề .
    trên đây là một số điều mình chia sẻ vì không co time nhìu . và các bạn muốn xác thực thì tìm skyLove ở sv võ đang

Thank các bạn đã đọc và ủng hộ trên đây là kinh ngiệm chơi thiên vương của mình mong các bạn góp ý kiên để tìm cach tối ưu nhất cho thiên vương ..../
  2. Sol_VD

Sol_VD Thành Viên Mới

Mình cũng theo TV, 3 skill mình học là Xuân Vũ Vô Thanh, Kim Cang Hộ Thể, Chiến Thần Trùng Sinh và dùng pet Ngự Tỷ, nói chung PK khá là ổn
  3. Cogaidolong

Cogaidolong Thành Viên Mới

Skylove bi minh 1 vs 1 die hoai... :-(