Mới chơi đc 4 ngày,cần ae chỉ giáo cách đầu tư hợp lý,thank ae trước.

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi hoathienvu, 23 Tháng mười hai 2014.

1. hoathienvu

hoathienvu Thành Viên Mới

Mình mới biết đến game này đc 4 ngày,mình chơi sv Thiếu Lâm,sau 4 ngày cày cuốc mình hiện lv 52,lực chiến 90k,có 1 tướng cam và 2 tím.Mình cũng xác định là có thể đầu tư vào game.Nhưng vì mới chơi,còn nhìu điều chưa biết nên ko dám nạp thẻ nhìu,chỉ mới nạp 50k thôi.
    Mình đã thử mua LỄ BAO THANH ĐỒNG mở đc 6 vạn bạc và 5 vạn chiến hồn đó.Giá là 160 knb,nhưng mình đã dừng mua vì tính nhẩm thấy mua LỄ BAO HOÀNG KIM giá 3750 knb,tính ra đắt gấp 24 lần LỄ BAO THANH ĐỒNG nhưng đc tận 300 vạn bạc và 400 vạn chiến hồn. Mình ko hiểu tại sao phần thưởng lại chênh lệch như vậy.CÓ ai có thể giải thích dùm mình đc ko. Thêm nữa mình muốn hỏi ý kiên ae là h mình nạp thẻ thì nên dùng KNB mua gì,đầu tư như thế nào là hiệu quả,ko lãng phí nhất.
    Mình cũng cần ae giải thích thêm về code,acc mình đã ăn những loại code sau: code tân thủ, code đạt cấp 30 và 45 nhận ở trang chủ, code nhắn tin đến 8706 mất 500 vnd để nhận mã code và 2 code chơi game bắn chim. Mình muốn hỏi ae là ngoài những code đó ra mình còn có thể ăn những code nào nữa,và nguồn kiếm code ở đâu,những code nào là phải bỏ tiền ra mua.

Mình thật sự rất muốn tìm hiểu game này,và đầu tư 1 cách nghiêm túc,nhưng ko lãng phí do thiểu hiểu biết,mong ae giải thích,chỉ dẫn mình chi tiết 1 chút. XIN CẢM ƠN. THÂN.
  2. hoathienvu

hoathienvu Thành Viên Mới

Mình muốn hỏi thêm 1 điều nữa,mình hiện có 1 tướng cam do nạp thẻ đầu tiên đc 680 hhc,nhưng bây h kiếm hhc rất khó,đc rất ít.Vậy h mình phải bỏ ra khoảng bao nhiu knb để lên thêm 2 tướng cam nữa.Vẫn dựa trên tiêu chí ngon,bổ,rẻ nhé,ko cần quá vội trong 1,2 ngày.Thank mọi người