Map 139 - Trận chiến Marine Ford

Thảo luận trong 'Chiến Báo' bắt đầu bởi rongpoloI, 13 Tháng ba 2014.

1. minhducntd

minhducntd Member Tích Cực

thì chụp 4 hình anh ạ :(
  2. oBurinS14

oBurinS14 Member Tích Cực

tiếc quá nhỉ T_T
  3. Davion

Davion Thành Viên Mới

mà thím cho main dùng chiêu j mà e thấy nó lạ quá
  4. PigKute

PigKute Cao Thủ Forum

skill ACE vs skill Kaya đó bạn :15:
  5. rongpoloI

rongpoloI Chém Gió Thần Sầu

Skill Dương Viêm của ACE đó bạn
  6. PigKute

PigKute Cao Thủ Forum

Mấy nay có map j ms chưa thím :26:
  7. Đẹp

Đẹp Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

alo j mo to

bác rồng cho hỏi clear đến map lv nhiu(trên bảng map) thì quả cảng nhỉ... hay phải clear xong cái siêu phụ bản kia thì.....
    mún lên cảng sớm ăn mỏ cho đỡ tốn hđ....đang thiếu khoáng trầm văn trọng:46::46:
  8. rongpoloI

Mấy hôm không mua lhđ với tăng tốc ép lv nên vẫn đang lv 140, ngày mai lên lv 141 sẽ đi map tiếp theo và up CB mới cho mọi người xem.

Hết map 138 là được lên cảng bạn à, nhưng boss cuối map 137 là magenlan khó nhằn lắm, map 138 thì lại dễ hơn map 137 nhiều, muốn lên cảng chỉ cần qua map 137 và lv lớn hơn 138 là được
    Đẹp, Aquafina, LoVerBoy and 7 others like this.
  9. spiritmoon

spiritmoon Thành Viên Mới

bác ơi cho em hỏi hết map đại chiến vượt ngục đã lên dc chưa bác... ToT hay là còn 1 map nữa thế bác ??
  10. rongpoloI

Map đạo chiến vượt ngục là map lv 137 đó, qua map đó là map 138 tranh giành tàu chiến, hết map 138 mới được lên cảng.
    Cuối map 137 phải đánh con magenlan 3 lần ( giống kiểu đánh Oars vs Moria ngày trước ấy) nói chung là map 137 có 2 chỗ khó là Sadie-chan và Magenlan
  11. LuxuryND

LuxuryND Thành Viên Mới

sao mình ko sem được chiến báo MOD ơi :((
  12. BABARLAM

BABARLAM Thành Viên Mới