[Map] Băng hải tặc Bellamy (67-69)

Thảo luận trong 'Chiến Báo' bắt đầu bởi KjerBKs, 3 Tháng chín 2012.

1. AkumaSama

AkumaSama Thành Viên Mới

vip 0 =)) bạn ngây thơ hay giả ngu thế =)) mình chưa bao giờ nói mình vip 0 =)) mà có thêm chữ vip vào thì là vip à =)) hài =))
  2. KjerBKs

KjerBKs Thành Viên Mới

Hình như là bạn ko chấp nhận mình clear dc map Bellamy ở lv 67 hay sao ý ,mà sao cứ thích phê phán chê bai ?!? ko làm dc thì chê ah ?
  3. CUCHODIA

CUCHODIA Thành Viên Mới

Ôi trời có Mr1 thì kiểu gì chả qua đc mấy cái map này =)) trừ khi ko biết xài cái đầu để chọn đội hình thôi :))
  4. AkumaSama

AkumaSama Thành Viên Mới

bạn hình như vẫn không hiểu thì phải =)) ko chấp nhận ? =))
    Mình nói bạn clear thế là bình thường thì có nghĩa là thừa nhận bạn clear rồi =)) chứ có gì mà không chấp nhận =))
    À mà hình như lại thêm 1 bạn vào nói bạn bt kìa (đừng nói mình clone nhé tội nghiệp bạn kia lắm) =)) chưa ai phê phán cái gì bạn =)) chỉ nói bạn bình thường thôi không có gì hoành tráng cả =)) bạn hiểu nghĩa của từ chê bai chứ =))
    Topic của bạn mình và bạn chém nhau liên tục và luôn ở mấy vị trí đầu của box chiến báo. Nhưng có những ai vào ủng hộ bạn nào =))

Nhân đây thì mình cũng stop chém với bạn =)) hết nghỉ lễ rồi, bình thường mình ko rảnh như thế đâu =) Bạn cứ ở lại và nghiên cứu xem mình vip mấy, có clear được không nhé =))
  5. 17Centimet

17Centimet Member Tích Cực

mịa mấy ai max đồ bằng cấp như bác chứ