[Map clear challenge] Băng râu đen

Thảo luận trong 'Chiến Báo' bắt đầu bởi Anastasio, 28 Tháng chín 2014.

1. Anastasio

Anastasio Thành Viên Mới

Như tiêu đề của topic, em xin thách thức các anh clear "Băng râu đen" trong MAP Phẫn nộ tột đỉnh.

Em thách thức anh HoaLQ @LetsGo_hlqs55 , anh OTAN @_AthenA_ và anh Lệ Rơi @darklordxx

Hi vọng mấy anh chấp nhận lời thách thức của em :D
  2. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Khó của Nam Cường :rolleyes:
    Có độ j không đây :D
    Nếu có tên lửa anh sẽ chơi robin tashighi MH :)
    Last edited: 28 Tháng chín 2014
  3. Poseidon

Poseidon Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

ai qua đầu tiên đc đi uống nước vs ana :D
  4. Violet.PrQ

Violet.PrQ Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

thế em đã qua chưa, và nếu chấp nhận hay không chấp nhận thì sẽ ntn? có chơi thì phải có thưởng chứ :D
  5. JoeJoker2

JoeJoker2 Thành Viên Mới

nếu mà mấy a ko qua thì em búng lỗ tai 5 cái thôi.... còn nếu qua thì em búng 2 cái... chơi k a :))
  6. OTAN

OTAN Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động QUY ẨN GIANG HỒ Wanted 1.000.000.000 Beri

Phần thưởng là gì?
  7. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Dám khẳng định là phải update lên đồ 120 thì may ra mới qua, VN mình chưa ai qua nổi con này đâu :)
  8. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

=)) bên TQ có vài chiến báo qua r` :-ss
  9. Anastasio

Anastasio Thành Viên Mới

@LetsGo_hlqs55 , @_AthenA_ , @darklordxx : em thấy trên thê giới đang thịnh hành cái vụ "Ice bucket challenge" nên em bắt trước thôi ah chứ có thưởng gì đâu :p.
  10. OTAN

OTAN Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động QUY ẨN GIANG HỒ Wanted 1.000.000.000 Beri

nói chung là khoai thị sắn :D
  11. GOD

Coi cb thằng trùm s107 máu con nào cung 950k ma hết 18 turn, 1 con máu hơn 4tr jo mình bem cũng tầm 12-15 turn, huống chi 3 con , thôi nghỉ chơi o_O
  12. Anastasio

Anastasio Thành Viên Mới

Em tặng 3 anh: @LetsGo_hlqs55 , @_AthenA_ và anh Lệ Rơi @darklordxx. Qua map này, em phải mất 200 tim (10k vàng huhuhu).

Mấy anh nghĩ em qua kiểu nào nhé!!
    GOD thích bài này.
  13. OTAN

Em lại max hên rồi đây :D
    Anastasio thích bài này.
  14. GOD

Em qua rồi ah, bá quá vậy :eek::eek::eek:
  15. GOD

CHo cái cb học hửi đi em, em gái mà đi kinh thế :rolleyes:
  16. Anastasio

Anastasio Thành Viên Mới

Map này không có chuyện hên đâu anh nhé :p. Phải biết cách đó, em mà chỉ thì anh cũng qua được thôi.
  17. Anastasio

Anastasio Thành Viên Mới

Hjhjhj ứ cho đâu, lần này mấy anh phải si nghĩ 1 tẹo đi :p
  18. GOD

Anh có trí 10 thôi, liệu có cơ hội ko :D
  19. Dondo yolo

Dondo yolo Thành Viên Mới

Để đoán xem nào. Khả năng cao là qua bằng mirella + tashigi +lawH và thêm 1 chút may mắn :D
  20. GOD

Chắc không dưới 20 turn đâu nhỉ