Mod ơi xem gộp SV đi thôi cho thêm vui nào

Thảo luận trong 'Liên Thông Server' bắt đầu bởi moonrider761321, 4 Tháng hai 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. moonrider761321

moonrider761321 Member Tích Cực

ước mong đc gộp sever

tình hình là mấy s 8x 9x quá vắng mod à.ae các sever có nguyện vọng gộp sever cho đông vui vào đây điểm danh để mod xem xét nào
    :emo.s2u.vn_049::emo.s2u.vn_049::emo.s2u.vn_049:
  2. MaiYeu1Nguoi

MaiYeu1Nguoi Thành Viên Mới

gộp đi. 1 ngày boss giảm 1 lv mà vẫn k die? @@
  3. PhongPitago

PhongPitago Cao Thủ Forum

Gộp thì gộp các sever cho nó hợp lí còn không thì cũng chả cần gộp đâu.
  4. visaokoten96

visaokoten96 Thành Viên Mới

gộp s68-70 xong rồi mà vẫn thấy vắng như chùa bà đanh....boss 1 ngày đc 10-15 người đi...buồn não ruột....
  5. MaiYeu1Nguoi

Ước mong gộp sever

Như tiêu đề mình muốn mod xem xét sao gộp sever càng sơm càng tốt. chứ chơi ít ng quá thế này chán lắm rồi mod ơi. mod nun bảo sẽ sớm có bản danh sách các sever sẽ đc gộp với nhau mà hóng hoài k có thấy nó đâu? T_T
  6. ergdfag234

ergdfag234 Member Tích Cực

Ờ

bảo có danh sách ma chả thấy đau..ngày nào cũng vào diễn đàn mà chả thấy gì
  7. Crocodile

Crocodile Thành Viên Mới

Cái gì cũng từ từ thôi, ào ào là chẳng ra được gì đâu. Có lẻ NPH đang xem xét để gộp server cho chuẩn xác nhất.
  8. MaiYeu1Nguoi

danh sách

dù sao cũng là danh sách cho a e tham khảo cho ý kiến thôi mà, có phải là chắc chắn đâu chứ? @@. nên nhanh nhanh cho a e mừng còn có hứng chơi? =)))
  9. huynhngoc

huynhngoc Thành Viên Mới

hi vọng AD xem xét

tôi thấy nên thêm hoạt động của game và thêm hoạt động của CH thấy ít HĐ của công hội quá. Riêng tui thấy nên có thêm hoạt động CH để ae có thể hổ trợ nhau nhìu hơn và giúp giữ người chơi của mỗi sever

thanks
  10. NOOB9zx

NOOB9zx Member Tích Cực

Rất tiếc với bác là khi nào trung quốc có thì bên mình mới có nhé :v
  11. Nicotin86

Nicotin86 Thành Viên Mới

Gộp chung các SV 9x vào thành 1 có đc k?

Ai em có í kiến là gộp chung các sv 9x vào thành 1 sv cho vui ^^ :emo.s2u.vn_041:
  12. AlexSander

AlexSander Thành Viên Mới

gop sever

nguoi ta cung phai co thoi gian suy nghi chu,tham khao? thi cung phai dua tren co so thuc te,ko thi lai an gack thi sao,day la ca 1 cong dong chu co phai la cai 4r vai nguoi dau ma lam qua loa duoc:31::44::44::44::44::44::44::44::44::44:
  13. MaiYeu1Nguoi

gộp sever

bất tử m văn vở quá đó? :emo.s2u.vn_033::emo.s2u.vn_033: gộp tất các s9x với nhau cũng hay đó. đông vui? :emo.s2u.vn_049::emo.s2u.vn_049::emo.s2u.vn_097::emo.s2u.vn_097::emo.s2u.vn_097::emo.s2u.vn_097::emo.s2u.vn_097::emo.s2u.vn_097::emo.s2u.vn_097::emo.s2u.vn_097:
  14. phongnam

phongnam Member Tích Cực

trừ s90 mod nhá :3:37::37:
  15. Onepie

Onepie Cao Thủ Forum Công Hội MANUTD.S4

Sẽ có thông báo cụ thể về dánh sách gộp server các bạn à
  16. MaiYeu1Nguoi

mod onepiece

xin cái thời gian cụ thể 1 chút mod ơi. :emo.s2u.vn_041::emo.s2u.vn_041::emo.s2u.vn_041::emo.s2u.vn_041::emo.s2u.vn_041::emo.s2u.vn_041::emo.s2u.vn_041::emo.s2u.vn_041::emo.s2u.vn_041::emo.s2u.vn_041::emo.s2u.vn_041::emo.s2u.vn_041::emo.s2u.vn_041:
  17. Nicotin86

Nicotin86 Thành Viên Mới

Như tiêu đề
    Mình thấy rất nhiều rất nhiều các thuyền trưởng ở các cụm sv khác nhau đều mong muốn gộp sv để game thêm vui thêm nhiệt huyết gắn bó với game
    tình hình chung hiện tại các sv rất vắng.lèo tèo vài người ol chơi
    có khi 1 người ol nhiều acc
    kéo dài tình trạng này sẽ là nhân tố tác động đến lòng nhiệt huyết gắn bó của các vị thuyền trưởng.
    Mình và các game thủ khác rất mong các Mod và đội ngũ kỹ thuật bớt chút thời gian tổ chức gộp nhanh nhanh cho vui
    Riêng mình thấy cứ gộp nhiều nhiều sv vào chung 1 cụm cho vui
    từ S90 đến S99 vào chung 1 sv
    tất nhiên cũng sẽ có những sự bất công về thời gian ra trước và ra sau giữa các sv ( điều này chỉ cần mod có chút quà gọi là giúp đỡ cho các sv ra sau theo kiểu đền bù chắc cũng sẽ rút ngắn khoảng chênh lệch giữa các sv với nhau )
    nhưng như vậy còn đỡ hơn là cứ để tình trạng này kéo dài
    Mong muốn chung.
    cảm ơn Mod và các bạn đã quan tâm.
  18. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Mod cũng đá nói là sẽ gộp sv cùng với PB update tới nên mọi người ko phải kiến nghị gì nhiều về việc gộp sv bởi vì chắc chắn sẽ gộp. Khi nào có list cụ thể mod sẽ thông báo sau.
  19. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Coi bộ mọi người hóng gộp sv nhỉ :71:
  20. MaiYeu1Nguoi

gộp sever

mod đã nói là trong phiên bản tháng 3 sẽ gộp sever rùi. chỗ đó chắc b k theo dõi nên k biết? bình tĩnh và chờ đợi thôi? :37:
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.