MOD vào giải quyết việc mất vàng liên tục dùm!!!( GIẢI QUYẾT GẤP)

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi tinyhero, 20 Tháng mười 2013.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: ShanksAkagami
  1. tinyhero

tinyhero Thành Viên Mới

acc Đại Bàng.s54 liên tục bị mất vàng,đã bị mất 4 lần.3 lần đầu mất hơn 150v, lần cuối gần 100v.
    - Lần đầu là tháng trước
    - Lần 2,3 là trong 10 ngày gần đây
    - Lần này vừa mất trước mắt,khoảng 8h20 sáng CN ngày 20/10/2013. mua 1 lượt VS xong còn 417 vàng,do lag nên out ra,vào lại ngay,thấy chỉ còn 320 vàng.

những lần trước lên DD đăng bài mãi ko dc.lần này thì rất là bức xúc,tìm dc cái acc đăng bài.
    G5 làm ăn thế này sao??? rất là bức xúc,chơi gì mà cứ mất vàng mãi.vàng ko làm gì mà cứ bị mất.sáng đi học,chìu về là thấy mất vàng.lần này mất ngay trước mắt!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    P/s : Acc chỉ một mình tôi biết pass,nên khả năng ai vào phá là không thể,toàn chơi ở nhà.
  2. Karasuma Gari

Karasuma Gari Thành Viên Mới

bực mình quá đi MOD giải quyết cái,chơi thế này điên lắm.vàng mất ngay trước mắt mà *** làm gì dc :emo.s2u.vn_082:
  3. Karasuma Gari

sao chẳng thấy MOD nào vào nói lời cả vậy ???? HAY LỖI NÀY KHÔNG ĐÁNG ĐỂ GIẢI QUYẾT ???
  4. Karasuma Gari

sao ko có MOD nào vào nói tiếng nào vậy,hay đây không phải lỗi mà do bị hack???
  5. Kiyashi

Kiyashi Thành Viên Mới

:emo.s2u.vn_069: cn ngày nghỉ + 20-10 mod đi với gấu rùi
  6. Onepie

Onepie Cao Thủ Forum Công Hội MANUTD.S4

Chào bạn.

Mình xin ghi nhận lỗi của các bạn và báo cáo lên bộ phận kỹ thuật để xứ lý, khi nào có kết quả mình sẽ trả lời lại các bạn sau.

Cảm ơn bạn đã báo lỗi

Thân...
  7. 1shot1kill

1shot1kill Thành Viên Mới

Rất có thể hết tinh linh mà không để ý
  8. Karasuma Gari

không thưa bạn,chuyện mất vàng xảy ra trong những ngày mình đã mở tinh linh.và cũng ko thể là do tăng time = vàng dc,vì mình ko tắt nhắc nhở dùng vàng khi mở mỏ.
    và mình canh tinh linh rất đúng giờ..mình k hiểu nguyên nhân vì sao,nhưng sáng nay out ra vào lại trong vòng 1p mà mất 100v?
  9. Sabrina

Sabrina Cao Thủ Forum

Lần sau lỗi game báo lên hỗ trợ. MOD không có trách nhiệm và cũng không biết cách để giải quyết những việc này :emo.s2u.vn_030:
Moderators: ShanksAkagami
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.