nạp knb không được và thẻ cũng mất

Discussion in 'Góp Ý - Báo Lỗi' started by StarBig, Sep 10, 2013.

1. StarBig

StarBig Thành Viên Mới

Vào lúc 15h30 tôi có nạp thẻ viettel mệnh giá 200 nghìn . khi viết số thành công tôi nhấn nạp thì nó load 1 lúc sau đó k chạy nữa . tôi nhấn thử lần thứ 2 thì nó báo thẻ đã sử dụng . Tôi nghĩ được rồi nên vào game thì vẫn không có . thoát ra vào trang chủ xem có ssgoup không thì cũng chả có . thử nạp lại thì nó lại báo thẻ sai . Giờ chả biết làm thế nào đây . mong admin xem lại giúp mình đi . làm cả tháng đợi có tiền lương dể nạp thẻ mà như thế này thì chết tôi mất admin ạ . Tài khoản : minhshady1102 . Mong admin kiểm tra dùm mình
  2. StarBig

StarBig Thành Viên Mới

Đề nghị Admin vào xem lại trường hợp của tôi nhanh giùm đi . 200 nghìn với các người không là gì nhưng đối với 1 thằng sinh viên vừa học vừa làm như tôi thì nó lại khác . Admin nhanh chóng xử lí đi . ức chế lắm rồi
  3. StarBig

StarBig Thành Viên Mới

admin vào giải quyết cho tôi nhanh xem nào . mấy người có định trả cho tôi không hay là lấy luôn
  4. StarBig

StarBig Thành Viên Mới

hơn 5 tiếng đồng hồ rồi mà chưa có ai vào giải quyết cho tôi là sao
  5. VolamMobile03

VolamMobile03 Thành Viên Mới Staff Member Moderator

Bạn xem tài khoản có SSroll không hiện tại hệ thống nạp thẻ đang gặp truc trặc nên thi thoảng nạp thẻ hệ thống sẽ không tư động quy đổi thành KNB. Còn trưởng hợp bạn không nhận được cả KNB + SSroll vui lòng để lại giúp mình số Seri thẻ ( không cần mã thẻ bạn nhé) + tài khoản + sever đang chơi để sáng mai mình thông báo cho bên kỹ thuật hỗ trợ nhanh hơn
  6. StarBig

StarBig Thành Viên Mới

số seri thẻ : 30021810797
    tên tài khoản : minhshady1102
    sever đang chơi : Nga My
    Mong admin sửa nhanh giùm cho mình
  7. StarBig

StarBig Thành Viên Mới

admin sửa nhanh dùm tôi đi . gần 1 ngày trời nạp thẻ k đc thì chơi cái gì nữa

Share This Page