VHT [Nạp Thẻ] Thẻ Cào Điện Thoại

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi NeverDieS60, 29 Tháng tư 2018.

1. NeverDieS60

NeverDieS60 Cao Thủ Forum Tung Hoành Tân Thế Giới

bây giờ không cho nạp bằng thẻ cào đt thì nạp kiểu gì giờ?
    mình có đăng ký SMS Banking của Vietcombank nhưng khi nhập thông tin số thẻ, tháng năm, tên vào toàn bị trả lại lỗi.
    kiến nghị sớm thêm lại chức năng nạp thử từ thẻ cào điện thoại không lại free mất ::too_sad::
  2. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

k phải là k muốn thêm nạp từ dt mà bây giờ nhà nước cấm nạp game = thẻ dt lun r nhé bạn chứ k phải là bên nph k muốn =)))
  3. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

cái này là do nhà nước cấm chứ có phải do bên NPH hủy chức năng nạp thẻ điện thoại đâu . hóng bạn lên nhà nước kiến nghị để cứu các thể loại game :pde36:
  4. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Trang chủ có hướng dẫn cách nạp , bạn thử lên đó xem !
  5. WhiteMouse

WhiteMouse Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

liên kết ví momo với ngân hàng của bạn đang dùng, r chuyển tiền từ ngân hàng của bạn sang ví mo mo, r bạn nạp từ ví mo mo cũng như bạn nạp từ thẻ atm thôi, lại còn đơn giản hơn
  6. NeverDieS60

NeverDieS60 Cao Thủ Forum Tung Hoành Tân Thế Giới

mình có dùng SMS banking của Vietcombank vẫn nhận tin nhắn và thông tin dịch vụ của Vietcombank như bình thường.
    nhưng khi chuyển từ ATM vào toàn báo lỗi.
    và liên kết từ momo với ATM thì không biết là TK và pas Vietcombank là gì luôn @@!
    khó khăn ghê, mong mọi người giúp đỡ!

thanks All !!!!
  7. ArtColor

ArtColor Member Chính Thức

tạo tk momo . k cần liên kết ngân hàng cũng dc. ra điểm nạp rút tiền gần nhất nạp vào momo là ok. trên momo có sẵn tìm điểm nạp rút gần nhất đó bạn
  8. lesyquang

lesyquang Member Chính Thức

cấm nạp thẻ rồi mà bác :v
  9. MrLakS252

MrLakS252 Member Tích Cực

Hay lắm đỡ phải cống hiến cho game
  10. lesyquang

nhưng vẫn cống hiến qua gate với ATM được
  11. lesyquang