Nạp Thẻ VINAPHONE Báo Sai Mã Bí Mật

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi UchihaKunz, 29 Tháng tám 2014.

1. UchihaKunz

UchihaKunz Thành Viên Mới

EM nạp 2 thẻ 50k vinaphone toàn báo sai thẻ mã bí mật
    ad sữ lí gấp dùm em
  2. UchihaKunz

có ai ko ad đâu hết rồi trả lời để biết đi đỗi thẻ lại ngta
  3. UchihaKunz

úp add ơi vào 1 cái còn cái kia ko vào @@
  4. ReBirth2009

ReBirth2009 Member Tích Cực

Trước mình cũng từng bị như thế này do mã thẻ chỉ có 12 số
    Còn hệ thống của ssgroup chỉ chấp nhận mã thẻ 14 số mới nhất của vinaphone thôi!
    Bạn thử kiểm tra lại xem còn nếu đủ 14 số thì do hệ thống có trục trặc :eek:
  5. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

thế này nhé,bạn nạp sai,nếu nạp buổi sáng thỳ để buổi chiều nạp lại là đc,còn buổi chiều thỳ chờ tối,tối lại chờ sáng
  6. BakaUsagi

BakaUsagi Chích tiện uyên ương bất tiện tiên ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Việc không nạp được thẻ của bạn có thể vì các lý do sau:
    1. Bạn nhập sai số (kiểm tra lớp cào thẻ đã tróc hết chưa hay do bạn nhìn sai chữ số nên nhập vô sai).
    2. Có thể do hệ thống nạp thẻ lúc bấy giờ có nhiều người đang sử dụng và dùng cùng loại thẻ nạp với bạn nên hệ thống không kịp xử lý (điều này khả thi vì hiện tại các game đều đang tổ chức event chào mừng lễ Quốc Khánh 2/9 nên lượng người chơi tăng) hoặc do sự cố từ server (điều này sẽ được các anh chị kỹ thuật viên khắc phục rất sớm).
    3. Sự cố đường truyền nhà bạn gặp chút trục trặc.

Nói chung bạn thông báo không nạp được cả 2 thẻ, nhưng lại đã nạp được 1 thẻ, nên phiền bạn duy trì nạp lại thẻ với thời gian giãn cách là sẽ thành công. Còn về việc thẻ 12 số hay 14 số như bạn rebirth nói là không đúng, vì hệ thống hỗ trợ nạp bất kỳ loại thẻ nào miễn trong khuôn khổ các loại thẻ đã được liệt kê.
    Thêm 1 điều nữa, mong bạn chủ topic lần sau post bài xin có thời gian giãn cách tý không nên làm combo triple post như trên để tránh spam, đội ngũ hỗ trợ khách hàng sẽ trả lời bạn trong thời gian sớm nhất có thể rồi.

Thân!