Nạp vàng không nhận được event Nạp vào worldcup

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi itachi011289, 30 Tháng chín 2014.

1. itachi011289

itachi011289 Thành Viên Mới

mình nạp 20,000vàng vào lúc 08:45 28/09/2014, nhưng không nhận được event Nạp Vào Worldcup và mình nhận quà lên lv 70 và 75 thì nhẫn hồn kim nằm trong Túi Đồ không lấy ra được, mong ad xem xet
  2. itachi011289

mình chơi ở sv 65 tên nhân vât Itachi tên tài khỏan bi011289
  3. BakaUsagi

BakaUsagi Chích tiện uyên ương bất tiện tiên ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Bạn cho mình xin thông tin về event này đi bạn: link liên quan hoặc bạn trực tiếp chụp lại hình post lên đây để mình xem xét nhé.
    Bạn vui lòng nói rõ bạn đang tham gia game nào hộ mình luôn. Nếu bạn chơi game WC phiền bạn vui lòng vào diễn đàn bên WC mà báo lỗi. Lý do là vì mình quản lý game Naruto không hề biết tới sự tồn tại của event này nên cần nắm rõ thông tin để tiện hỗ trợ cho bạn.
    Nếu bạn gặp phải lỗi về thẻ nạp hãy gửi yêu cầu vào trang: hotro.ssgroup.vn
  4. itachi011289

Game Naruto sv s65 nhan vat Itachi Tai Khoan bi011289, bạn mình nạp 10,000 vàng trong event
    ]sự kiện Đoạt Bảo Chiến mừng sinh nhật Naruto 01 tuổi nhận được thư là Mail Nap Vao Worldcup được 5000 vàng, mình nạp 20,000 vàng nhưng không nhận được thư đó
  5. CS04_568Play

CS04_568Play Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn
    Như bạn nói thông tin nhận đươc thư Nạp vào worldcup là ở hoạt động nào vậy bạn
    Bạn có thể chụp hình lại giúp mình đc ko
    Vì bạn đang nạp vào game Naruto sao lại có hoạt động Worldcup trong đây.
  6. BakaUsagi

BakaUsagi Chích tiện uyên ương bất tiện tiên ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Chào bạn,
    Hiện tại game naruto ko có bất cứ event nào liên quan về WC.
    Các chi tiết event chỉ có tại trang chủ, nếu bạn thấy event nào ko có tin tại trang chủ vui lòng ko tham gia để tránh lừa đảo.
    Còn nếu bạn vẫn đinh ninh lời bạn nói phiền bạn vui lòng chụp hình lại và đưa ra bằng chứng xác thực cho bên mình giải quyết, bạn nói bằng lời không như vậy bên mình khó giúp được cho bạn lắm.
  7. DinhBaolc

DinhBaolc Thành Viên Mới

Còn cái phần thưởng Lễ bao đẳng cấp 70 với 75 Được nhẫn hồn kim nhưng không sử dụng được o nguyên trong túi đồ nữa Mod ới
  8. CS04_568Play

CS04_568Play Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn
    Hiện mục nhẫn hồn kim đang được fix lỗi
    Tạm thời bạn cứ để trong hòm rương nha bạn.