NRT newbie xin đc giúp đỡ

Thảo luận trong 'Vui Chơi - Giải Trí' bắt đầu bởi UchihaKiva, 25 Tháng chín 2016.

1. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

đang có quỹ đó có nhiu nạp mua mức cao nhất có thể chứ ev sau ngon nhưng k có quỹ trả vàng thì lỗ lắm nhé
  2. selfie

selfie Chém Gió Thần Sầu Bách Chiến Nhẫn Giả

event kiểu này ko có lần 2 đâu nhé, sinh nhật mới như vậy thôi
  3. UchihaKiva

UchihaKiva Member Tích Cực

quỹ 1 tháng 1 lần à bác ??
  4. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

quỹ này chắc 2 tháng 1 lần cái này tui k dám chắc nhưng 1 tháng 1 lần k có r . giữa 2 tháng có quỹ này thì có quỹ ninja xen kẽ á
  5. UchihaKiva

6. DannyLouis

7. UchihaKiva

e nạp 200k đc 2k vàng + 600v từ 20% + 1500 tặng lễ + 1k từ mèo= 5k1 v hả bác ..... mà đầu tư nhẫn quốc tr r mua quỹ có đc k ::byebye::
  8. DannyLouis

ev này trả lễ 50% lận nhé . mua nhẫn quốc kiếm thêm vàng r mua quỹ mới đúng quy trình dc thì quay số nữa
  9. UchihaKiva

wow 50 % ::ah:: tiếc là sv cuối tháng k nhiều tiền... bác tính giúp e đc ít nhất bao nhiêu vàng vs ạ ::adore:: mà sv mới có 2 ev đầu tư có đáng bỏ vàng k ạ ::bye::
  10. DannyLouis

đúng r bạn . bác @selfie tính r này
    200k: 2k + trả lễ 1k + tặng lễ 1k5 + thập vĩ nhận vàng (88 + 188 + 288) + nạp tranh mua nhận vàng 1k5 + nạp bất kì 188 + mèo chiêu tài 1k5 = 8252 vàng.
    Quay số - > đầu tư nhẫn quốc thì số vàng dao động tầm 12k
  11. powers157

powers157 Member Tích Cực

Well as a newbie would be great to top up on cute fund based events as it gives tons of gold. would be a good start for an newbie by doing so~