Ngày 6 Tháng 12 , Tên huyền thoại : Lolicon =))

Thảo luận trong 'Hải Tặc Trở Về' bắt đầu bởi truongvnd, 6 Tháng mười hai 2014.

1. truongvnd

truongvnd Thành Viên Mới

Như tiêu đề mình viết về chính mình luôn :cuoi:
    Tên thật là Lolicon , biệt danh thì nhiều vô kể : ~Lố lì~ *Chuy.Loli* !Lố lì sensei! ...v.v
    Mình sinh ra ở S136 Guyle và đẻ trứng ở CH CP9, dc biết đến vs biệt danh chuy. gái đanh đá á lộn xinh đẹp nhất CH :^^:,cuộc đời của mình đã trải qua rất nhiều thăng trầm nghĩ lại là lại muốn khóc rồi :m nhưng thôi vẫn phải kể ko thì éo có Code mà húp =))
    Đầu tiên phải nói đến tính cách của mình: rất rất chi là ôn cmn hòa , dịu dàng vs 1 câu châm ngôn * t` nào vả mỏ bố bố cho mày chết x-(* với tính cách dịu dàng nết na của mình nhiều t` đã nhảy vào đánh mỏ :hum:nhưng ko sống là sao phải chịu nhục, mình đã hiếp tất những t` đó vs sức mạnh chênh cmn lệch. May mắn vs trí thông minh trời phú :v dù mình rất yếu nhưng xếp trận bắt bài win dc D,C =)) cứ thế ngày qua ngày là 1 cuộc chiến khốc liệt, chẳng mất chốc mình đã trở thành huyền thoại bốc hơi mỏ :enhưng cái giá phải trả cũng quá đắt (mình sống tốt v l thế này mà thế éo nào fam 2 Pet Holy + Hattori mất 500 lực =:m)từ đó thọt và lại ăn cmn hành qua ngày, bức xúc quá đành phải chơi trò gọi đội đến đánh dùm mỏ ( hồi đó mình là phó =)). Từ đó mình dc coi là huyền thoại cmn sống =)))
    - nhưng điều đặc biệt nhất làm nên mình đó chính là sự biến thái vô song :e.
    Có 1 huyền thoại đã nói rằng:* ở thời đại này, BIẾN THÁI chính là công lý *
    vâng huyền thoại đó chính là em:cuoi:. Lố lì vô đối x-(
    Thôi em xin hết.!
  2. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

cả bài của bạn,mình chỉ đọc đc có 2 chữ lố lì:pde19:
    truongvnd and Kid like this.
  3. truongvnd

truongvnd Thành Viên Mới

tks bác :^^:có lẽ bác cũng là 1 tín đồ của Loli FC =))
  4. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

à k,bài này mình chỉ đọc tới chữ Lố Lì đầu tiên thôi,rồi mình cmt luôn,chứ Loli FC là j??? mình có biết đâu
  5. truongvnd

truongvnd Thành Viên Mới

:vđ ù thôi thì đã mất công vào thì Like vs khen dùm tôi để tôi nhân Code cái đi =)) :e
  6. BravoKaKa

BravoKaKa Thành Viên Mới

7. Tà Tà Kiếm Cơm