Nhìn lại sinh nhật Vua Hải Tặc tại Hà Nội

Thảo luận trong 'Sinh Nhật Vua Hải Tặc Lần 3 ' bắt đầu bởi Blader, 24 Tháng tám 2014.

1. kenpham

kenpham Cao Thủ Forum

mod nào giải quết hộ mình cái vụ code sớm nhất lại đưa code tham dự với 2 cái code tham dự 1 cái k dùng dk
  2. __SanJi__

__SanJi__ Member Tích Cực

mình là mình không tức vụ off đâu,tuy thiếu sót nhưng thông cảm với game5 vì có tới 500-600 người cơ mà.Mình là mình tức vì gần đây toàn 2 tháng mới cập nhật phiên bản mới 1 lần(tuy là big up nhưng vẫn thấy ghét)hi vọng game5 trở lại làm 1 update 1 tháng,thân!!!:(
  3. naitolemlinh001

naitolemlinh001 Member Chính Thức

Xa qua nên mình không đi được bạn nào dư code có thể bán rẽ hoặc cho mình : 0902923223 vì niêm đam mê VHT
  4. HoangRua

HoangRua Thành Viên Mới

cái thư mời gửi về mail ko có tác dụng gì cả, đến thì hỏi mấy người thì bảo không có thư mời. Thế nào gọi là ở xa. Quê thì không thuộc ở HN nhưng đang học và sinh sống tại HN vẫn được code ở xa.
  5. UmiSun

UmiSun Thành Viên Mới

nếu thông báo trc số lượng code đến sớm và ở xa từ đầu thì mình nghĩ buổi off đã diễn ra tốt đẹp chứ k như cái chợ vì sẽ loại bớt đc khá nhiều ng đấy :) nhg vì sao k thông báo trc, vì thông báo trc chắc sợ k hút đc khách nên phải ỉm đi. Bản thân mình bỏ 500k tiền xe lên off, chưa tính ăn uống, chen đc vào trong lúc 1h15 ( sớm 15') mà vẫn hết code, lặng lẽ đi ra, cho thằng nhóc bên cạnh cái code tham dự, tay không đi về. Chả còn cái tí cảm xúc vui vẻ háo hức trc khi đi. Lúc nào cũng vậy, làm ăn rất mập mờ, thiếu rõ ràng. Mọi ng ở đây ức chế với cách làm việc của NPH thôi nên các mod k cần phải bức xúc, mình thấy các mod cũng rất nhiệt tình rồi, chỉ mong sau này các mod có thể xin đc thông tin đầy đủ trc khi tạo event để tránh nhg chuyện đánh tiếc xảy ra thôi
    p/s : thấy rất bt vì quen rồi !!
  6. moonsnake02

moonsnake02 Member Tích Cực

Cùng cảnh ngộ với bạn. Tranh thủ cuối tuần, nhờ đứa bạn chở đến nơi off. Lúc vào được thông báo hết code tham dự lẫn code ở xa. Lại thêm chen lấn để tìm 1 chỗ đứng. Mệt mỏi, lại gọi bạn quay lại đón trở về. Lúc đầu cứ nghĩ có mail là sẽ được sắp xếp đâu vào đó rồi. Mong lần sau NPH tổ chức sự kiện sẽ chuyên nghiệp hơn, tránh làm nản lòng người chơi.....
  7. vdth123

vdth123 Thành Viên Mới

Theo mình thì cái này hòan tòan là lỗi của khâu chuẩn bị . Rõ ràng như bạn nói đăng kí trên diễn đàn là hơn 600 người mà đó là còn vì giấu trong diễn đàn im ỉm làm chứ ko đưa ra trang chủ đó nếu ko sẽ đông hơn nhiều . Vậy mà BTC chỉ chuẩn bị có ~500 code tức là thậm chí ít hơn nhiều so với dự kiến . Mình không biết làm code sẽ vất vả như thế nào nhưng tại sao không chuẩn bị dư ra như là 1k code chẳng hạn , thừa thì về có thể tổ chức 1 ít event nho nhỏ trên diễn đàn cho các bạn ở xa như Đà Nẵn g , Huế có cơ hội sở hữu code ? Dù với bất cứ lí do nào khách quan hay chủ quan thì kết quả vẫn là 1 thất bại trong khâu chuẩn bị nên thay vì cố gắng bào chữa cho nó thì nên nhận lỗi và tìm giải pháp khắc phục cho những lần sau .
  8. MsThao

MsThao Cao Thủ Forum

chuyện qua rồi, nói làm gì nữa nhể :(.
    rút kinh nghiệm năm sau ở nhà thôi. :D
  9. Shiina

Shiina Thành Viên Mới

AD cho hỏi khai thông tin bjo chưa nhận được code là sao ???
  10. Vip_Banh

Vip_Banh Member Tích Cực

Lúc hỏi mấy CTV ở HN thì bảo phát hết 50 code rồi. Chẳng thấy thông báo đăng kí email e mung gì làm cắp ass về sớm @@
  11. nph1610

nph1610 Thành Viên Mới

Có thông báo mới về việc phát code. Nói là nhỏ hơn code ở xa. Cụ thể là được những gì mod cung cấp đc ko, hay là nhỏ quá chẳng đáng so với code đã thông báo. Anh em đã đợi cả tuần nay và còn đc thông báo là code tương đương với code ở xa :((
  12. Katsuragi

Katsuragi Member Tích Cực

hóng code lần này quá @@
  13. Inujasha

Inujasha Thành Viên Mới

sau 3/9 mới phát code ở xa và giá trị nhỏ hơn nhiều so với thông báo ....:(
  14. oBurinS14

oBurinS14 Member Tích Cực

thế các mod bảo đăng ký theo biểu mãu cũng đc code giờ thôg báo off ở buổi sn hjx bùn ghê
  15. wewewe

wewewe Member Tích Cực

mình còn chả đc nhìn cái bánh nữa là :oops:
  16. BanhPi

BanhPi Thành Viên Mới

Kiến nghị Mod có thể lấy thông tin ở lúc lấy code check FB để đối chiếu rồi phát code vì rõ ràng không có thông báo từ đầu là đăng kí mail để nhận code đền bù. Lúc lấy code check FB thấy các mod + CTV ghi danh sách tên mà chưa hiểu để làm gì ^^
  17. bocapden

bocapden Thành Viên Mới

cảm ơn ban tổ chức, mình cũng ăn được code tham dự nên ko ức chế mấy. Nhưng cũng có góp ý 1 tí. Anh em đi off có 3 lý do: thông tin mới của game, code và giao lưu kết hợp.
    Khổ, cái máy chiếu với cái máy tính không chiếu liền mạch được. Ngồi ở ngoài nóng mà chẳng thấy gì, nghe cũng lõm bõm. cuối cùng cũng về nhà xem tuần san với diễn đàn cập nhật tin thôi.
    Code thiếu. Hồi bữa trường mình phát sữa miễn phí có đóng dấu ở tay. thấy cũng hay mà. Các mod làm luôn con dấu đẹp đẹp, ai đến trước đóng một cái rồi phát code tham dự. Để ai đến sau nhịn. Chứ bữa đó mình thấy có 1 bạn đến sớm vẫn tay trắng ra về (có đăng ký trên diễn đàn luôn). Thấy cũng tội mà thôi cũng kệ :)
    Trò chơi ít quá. Có 3 trò à. Tổ chức trò chơi không có code cũng được mà. Anh em muốn giao lưu kết hợp lắm.
    Năm sau off, nếu có mời các nhân vật nữ cosplay, các mod cho chụp hình chung với gamer nữa nha. Thích lắm mà ko gặp được Sanji bữa hôm đó luôn. (Mình về sớm vì bận)
  18. bocapden

bocapden Thành Viên Mới

chết đăng nhầm chổ, mình ở off ở Hcm
  19. tranlenam

tranlenam Thành Viên Mới

Sn 2 năm VHT đã qua 1 tuần,mail cũng đã đk mong mãi mà vẫn chưa thấy code đâu. Mod cho hỏi k biết đến bao giờ mới đc nhận code xa đây?
  20. Monlucky

Monlucky Thành Viên Mới

Phát code như thế thì bất lợi cho mình quá mod ơi ....cmnd + lúc đăng kí thì mình ở TPHCM nhưng nhà mình lại ở xa gần thủ đức mà còng lưng chạy tới thì lại không dc code thì quê quán ghi ở TPHCM công cốc đi lên chả dc cái gì